ราคา 2450000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 34.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 72058.82 บาท/ตารางเมตร
ชั้น 2
โครงการ 7 star คอนโด

Tookie@Best Choice Property
0983963626
2025-01-19 11:18:01.0
เลขที่ประกาศ: 517155
รายละเอียดเพิ่มเติม
ขาย คอนโด ตกแต่งสวยงามพร้อมเข้าอยู่ พร้อมท์ คอนโด 34 ตรม ใกล้นิมมาน

:: จุดเด่น ::
มีสระ มีฟิตเนส มีโควต้าต่างชาติ

:: รายละเอียด ::
- พื้นที่ 34 ตรม.
- ชนิด 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ
- ชั้นที่ 2 จากทั้งหมด 8 ชั้น

รายละเอียด :
1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ 1 ห้องนั่งเล่น
ชั้น 2 ขนาด 34 ตารางเมตร
เฟอร์และเครื่องใช้ไฟฟ้าครบ
ทำเลดีปล่อยเช่าหรืออยู่เองก็คุ้ม
ทำรายวันได้ airbnb
ส่วนกลางครบครัน
- สระว่ายน้ำ
- ห้องฟิตเนส
- พื้นที่จอดรถในร่มชั้นล่างและชั้น1
- รปภ. ดูแลความปลอดภัย 24ชม
- กล้องวงจรปิด

:: สถานที่ใกล้เคียง ::
ทำเลดีใกล้ นิมมานและเมญ่า 300 เมตร
มหาวิทยาลัยเชียงใหม่ 2 กม.
เซ็นทรัลเฟสติวัล 6 กม.
พิกัด: http://maps.google.com/maps?q=18.821,98.969

ราคา: 2,450,000 บาท

สนใจติดต่อ: Tookie@Best Choice Property 0983963626
Line: tookie_hero
นัดชมได้ทุกวัน
(นัดล่วงหน้า 1 วัน ค่ะ)

วันที่เริ่มโครงการ:
0020-05-05 00:00:00.0

รายละเอียดเพิ่มเติม:
7 star คอนโด

รายละเอียดอาคาร 1 อาคาร

ชื่ออาคาร/ตึก: 7 star คอนโด

รูปแบบห้อง 0 แบบ

รายชื่อประกาศขายหรือเช่าทั้งหมดของโครงการนี้ 14 ประกาศ

เลขที่: 517155
2025-01-19 11:18:01.0