ราคา 4900000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 72.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 71720.00 บาท/ตารางเมตร
โครงการ พลัส 67 คอนโด

Manoch Rattanaphan
0816890995
2015-03-23 00:00:00.0
เลขที่ประกาศ: 4097
รายละเอียดเพิ่มเติม
ขาย พลัส 67 คอนโด
-นท.71.72 ตร.ม
-2 ห้องนอน ,2 ห้องนอน 1 ครัว
-ใกล้ รถไฟฟ้า พระโขนง

จำนวนอาคาร:
0

รายละเอียดเพิ่มเติม:
ขาย พลัส 67 คอนโด ซอยสุขุมวิท 67 ใกล้BTS - คอนโด ขาย
พลัส 67 คอนโด

รายละเอียดอาคาร 0 อาคาร

รูปแบบห้อง 0 แบบ

รายชื่อประกาศขายหรือเช่าทั้งหมดของโครงการนี้ 2 ประกาศ

ขาย คอนโด Plus 67 32 ตารางเมตร พร้อมเฟอร์ สวย 1 BEDROOM 2.65 ล้าน

เลขที่: 171155
2015-05-20 08:37:12.0
Add to wishlist

พลัส 67 คอนโด

ขนาดพื้นที่ 32.0 ตารางเมตร

supot thammachat

0992241829

ขาย 2650000.00 บาท

ขาย พลัส 67 คอนโด ซอยสุขุมวิท 67 ใกล้BTS - คอนโด ขาย

เลขที่: 4097
2015-03-23 00:00:00.0
Add to wishlist

พลัส 67 คอนโด

ขนาดพื้นที่ 72.0 ตารางเมตร

Manoch Rattanaphan

0816890995

ขาย 4900000.00 บาท
HIGHLIGHT PROPERTY
รายการประกาศที่ดูล่าสุด (Recent Advertise List)
ขาย พลัส 67 คอนโด ซอยสุขุมวิท 67 ใกล้BTS - คอนโด ขาย
ขาย 4900000.00 บาท
ขายดาวน์ด่วน !!! - คอนโด ขายดาวน์
ขาย 350000.00 บาท
คอนโด ย่านประตูน้ำ ใกล้ รถไฟฟ้า ราชเทวี - คอนโด ขาย
ขาย 3800000.00 บาท
เซเรเน่ เพลส สุขุมวิท 24 (Serene Place) ขนาด 82 ตร.ม. 2 ห้องนอน
ขาย 50000.00 บาท
ขาย-ให้เช่า แฮบปี้คอนโดรัชดาซอย18 - คอนโด ขาย
ขาย 1800000.00 บาท
คอนโด D Condo รามคำแหง 9 ใกล้ย่านการค้าและAirport Rail Link
ขาย 10000.00 บาท
ให้เช่าคอนโดโครงการ Supalai Premier @ Ratchathewi - 25000 ต่อเดือน ติดต่อคุณ Namon Ch
เช่า 25000.00 บาท
ขายดาวน์คอนโด Elio Del Ray - คอนโด ขายดาวน์
ขาย 150000.00 บาท
ขายด่วน คอนโด เดอะเลคเมโทรพาร์ค สาธร(THE LAKE @ METRO PARK SATHORN)ถ.กัลปพฤกษ์อาคาร 1a ชั้น1 พื้นที่ใช้สอย 72.13 ตร.เมตร ขนาด 2 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ ตกแต่งหรู ดีไซน์ทันสมัย ราคาพิเศษสุดสุด - คอนโด ขาย
ขาย 2500000.00 บาท
ให้เช่า ดี 65 คอนโดมิเนียม ใกล้ BTS เอกมัย 30,000 บ. ต่อด.
ขาย 30000.00 บาท
clear