ราคา 1370000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 22.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 62272.73 บาท/ตารางเมตร
ชั้น 14
โครงการ LUMPINI PARK นวมินทร์-ศรีบูรพา

ตาล​ขาย​ที่ดิน​
0816318838
2023-07-19 13:39:41.0
เลขที่ประกาศ: 450374
รายละเอียดเพิ่มเติม
ขาย คอนโด ติดถนนนวมินทร์ LUMPINI PARK นวมินทร์-ศรีบูรพา 22.5 ตรม. ชั้น14 วิวโล่ง ทิศเหนือ ไม่ร้อนตลอดปี

:: จุดเด่น ::
ใกล้ตลาดอินทรารักษ์ บิ๊กซีนวมินทร์ เพียง 5 นาที

:: รายละเอียด ::
- พื้นที่ 22.5 ตรม.
- ชนิด 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ
- อาคาร B2
- ชั้นที่ 14 จากทั้งหมด 15 ชั้น

:: รายละเอียดโครงการ ::
- ชื่อโครงการ: LUMPINI PARK นวมินทร์-ศรีบูรพา / LUMPINI PARK NAWAMIN-SI BURAPHA

:: สถานที่ใกล้เคียง ::
• 7-11 ร้านสะดวกซื้อ ภายในคอนโด (เดิน 1 นาที)
• ร้านซักรีด ซักแห้ง อบผ้า ภายในคอนโด (เดิน 1 นาที)
• ร้านเสริมสวย ภายในคอนโด (เดิน 1 นาที)
• ตลาดอินทรารักษ์ – 100 เมตร (เดิน 3 นาที)
• ก๋วยเตี๋ยวหมูอัมพวา – 590 เมตร (เดิน 7 นาที)
• หอยทอด – 600 เมตร (เดิน 7 นาที)
• เอสแอนด์พี (อาคารเมืองไทย-ภัทรคอมเพล็กซ์) – 640 เมตร (เดิน 8 นาที)
• จีรพรอาหารเวียดนาม – 660 เมตร (เดิน 8 นาที)
• เดอะพิซซ่าคอมปะนี (สุทธิสาร) – 720 เมตร (เดิน 9 นาที)
• และร้านค้าอื่นๆ อีกมากมาย
พิกัด: http://maps.google.com/maps?q=13.794015,100.652224

ราคา: 1,370,000 บาท

สนใจติดต่อ: ตาล​ขาย​ที่ดิน​ 0816318838
Line: https://line.me/ti/p/zlH0M2wis6
081-818-9232
080-324-2874
รับฝากขาย​ จำนอง​ อสังหา​ทุกชนิด
กรุงเทพ​และปริมณฑล
Facebook : Na Patt
Youtube : ตาลขายที่ดิน
Facebook Page : ตาลขายที่ดิน
สอบถามเพิ่มเติม/ปรึกษา
Line ID : 0818189232
คุณสมบัติ

รายละเอียดโครงการของประกาศนี้