ราคา 1500000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 26.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 57692.31 บาท/ตารางเมตร
ชั้น 12
โครงการ LUMPINI PARK นวมินทร์-ศรีบูรพา

Bigfive Realestate
0645624649
2023-03-10 21:02:33.0
เลขที่ประกาศ: 433240
รายละเอียดเพิ่มเติม
ขายลุมพินี พาร์ค นวมินทร์-ศรีบูรพา ห้องตกแต่งใหม่ พร้อมอยู่ วิวสวย 26 ตรม. ปลอดภัยเดินทางสะดวก
ขนาดห้อง 26 ตร.ม. แบบ 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ 1 ห้องครัว

ชั้น12 A ตึก B2

::::: ขายราคาต่ำเพียง 1.5 ล้านบาทเท่านั้น!!!
ผ่อนเพียง 7,xxx บ/เดือน
พร้อมดูแลสิ่นเชื่อ ปรึกษาฟรี

>> สิ่งอำนวยความสะดวกในโครงการ
- ฟิตเนส สระว่ายน้ำ
- สวนหย่อม สนามเด็กเล่น
-7 eleven
-ซักผ้าหยอดเหรียญ
- รักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง
- กล้องวงจรปิด
- ระบบเข้า-ออกด้วยคีย์การ์ด

>> สถานที่ใกล้เคียง
ตลาดอินทรารักษ์ – 100 เมตร
สวนนวมินทร์ภิรมย์ – 1.3 กม.
สวนการเคหะแห่งชาติ – 2.1 กม.
สวนเสรีไทย – 5.5 กม.
Chocolate Ville – 3.7 กม.
Big C นวมินทร์ – 2.0 กม.
Tesco Lotus บางกะปิ – 3.8 กม.
The Mall บางกะปิ – 4.0 กม.
Makro บางกะปิ – 4.2 กม.
พันธ์ทิพย์ บางกะปิ – 3.6 กม.

ที่ตั้ง : ถนน นวมินทร์ แขวง คลองกุ่ม เขต บึงกุ่ม กรุงเทพมหานคร 10240
----------------------------------------------------------
สนใจชมห้องหรือสอบถามรายละเอียดได้ทุกเวลา
☎ โทร : 064-562-4649 , 064-649-5151
Line ID : Aoomiez
หรือคลิ๊ก https://lin.ee/J64vmlL
เพจ : @Bigfivecondo.rent
www : https://bigfiverealestate.business.site

---------------------------------------------------------
หรือคลิ๊ก เข้าชมได้ที่
⏩ https://www.facebook.com/Bigfivecondo.rent/
https://www.homenayoo.com/lumpini-park-nawamin-si-burapha/

วันที่เริ่มโครงการ:
0020-05-05 00:00:00.0