ค่าเช่า 11000.0 บาท / เดือน
รายละเอียด
ขนาดห้อง 30.0 ตารางเมตร
ห้องเริ่มว่าง 2563-08-12 00:00:00.0
ชั้น 11
โครงการ ไม่ได้ระบุ

easycondo easycondo
0992296397
2020-08-12 17:39:00.0
เลขที่ประกาศ: 292065
รายละเอียดเพิ่มเติม
รหัสทรัพย์ : P-91653 ให้เช่าคอนโด แอสปาย สาทร-ท่าพระ ซอย รัชดาภิเษก 14 บุคคโล ธนบุรี 30 ตารางเมตร 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ ชั้น 11 วิว/ทิศ :วิวรถไฟฟ้า เฟอร์นิเจอร์และเครื่องใช้ไฟฟ้า : เฟอร์นิเจอร์และเครื่องใช้ไฟฟ้าครบ สถานที่ใกล้เคียง : BTSรถไฟฟ้าตลาดพลู BRT รถด่วนพิเศษราชพฤกษ์ BTS โพธิ์นิมิต The Mall เดอะมอลล์ท่าพระ ไทยช่วยไทยพลาซ่า ตลาดพลู ทางด่วนสาทร โรงพยาบาลเยาวรักษ์ จุดเด่น :BTSรถไฟฟ้าตลาดพลู ระยะ 130 เมตร The Mall เดอะมอลล์ท่าพระ ระยะทางประมาณ 150 ม. ไทยช่วยไทยพลาซ่า : 150 เมตร BTS โพธิ์นิมิต ระยะ 600 เมตร ราคา 11000 บาท/เดือน สัญญา ขั้นต่ำ 1 ปี (มัดจำ 2 เดือน ล่วงหน้า 1 เดือน พร้อมเข้าอยู่ทันที) สอบถามรายละเอียดเพิ่มเติม โทร : 099-669-8799 วิทย์ , 099-229-6397 จอย Line Id : @easycondoplus E-mail : easycondoplus@gmail.com Website : easycondoplus.com Facebook: facebook.com/easycondoplus สำหรับเจ้าของ ฝากห้องเช่า ห้องขาย <<< add line : @easycondoplus.com (มีดอทคอม) ====================== ENGLISH VERSION ========================== Asset Code : P-91653 Condo for rent Aspire Sathorn Thapra fully furnished (Confirm again when visit). Size 30 SQM. 1 bed1 bath. Floor : 11 RENTAL FEES : 11000 THB/month Minimum 1 year contract with 2 months deposit 1 month in advance EXCLUDE : INTERNET, CABLE TV, ELECTRICAL AND WATERING EXPENSES TERM OF CONTRACT : AT LEAST 12 MONTHS. FOR MORE INFORMATION PLEASE CONTACT : MOBILE : +66 (0)99-669-8799 , +66(0)99-229-6397 Line ID : @easycondoplus Email : easycondoplus@gmail.com website : easycondoplus.com Facebook: facebook.com/easycondoplus For owner: Please add line : @easycondoplus.com #For rent # For sale #Condo for rent # Condo for sale #easycondoplus real estate agent =================================================================

จำนวนอาคาร:
0

รายละเอียดเพิ่มเติม:
ขายคอนโด เปี่ยมรัก ใกล้เดอะมอลลท่าพระ - คอนโด ขาย
ไม่ได้ระบุ

รายละเอียดอาคาร 0 อาคาร

รูปแบบห้อง 0 แบบ

รายชื่อประกาศขายหรือเช่าทั้งหมดของโครงการนี้ 12 ประกาศ

ขายคอนโดโครงการ เอลลิโอ สาทร-วุฒากาศ - 300000 บาท ติดต่อคุณ ป๊อบ

เลขที่: 335377
2021-03-02 13:43:46.0
Add to wishlist

ไม่ได้ระบุ

ขนาดพื้นที่ 35.0 ตารางเมตร

ป๊อบ

0868025609

ขาย 300000.00 บาท

ขายคอนโดโครงการ อัชตูจูด ยูนิคอร์น สาทร-ท่าพระ - 650000 บาท ติดต่อคุณ ป๊อบ

เลขที่: 325182
2021-01-15 13:55:20.0
Add to wishlist

ไม่ได้ระบุ

ขนาดพื้นที่ 40.0 ตารางเมตร

ป๊อบ

0868025609

ขาย 650000.00 บาท

ขายคอนโดโครงการ ศุภาลัย ปาร์ค สถานีตลาดพลู - 2000000 บาท ติดต่อคุณ ป๊อบ

เลขที่: 323116
2021-01-05 14:32:10.0
Add to wishlist

ไม่ได้ระบุ

ขนาดพื้นที่ 28.0 ตารางเมตร

ป๊อบ

0868025609

ขาย 2000000.00 บาท

คอนโดให้เช่า เพลา วุฒากาศ วุฒากาศ ตลาดพลู ธนบุรี 1 ห้องนอน พร้อมอยู่ ราคาถูก

เลขที่: 306228
2020-10-15 15:18:25.0
Add to wishlist

ไม่ได้ระบุ

ขนาดพื้นที่ 33.0 ตารางเมตร

easycondo easycondo

0992296397

เช่า 11000.00 บาท

คอนโดต้องการขาย เพลา วุฒากาศ วุฒากาศ ตลาดพลู ธนบุรี 1 ห้องนอน พร้อมอยู่ ราคาถูก

เลขที่: 289428
2020-07-27 17:05:57.0
Add to wishlist

ไม่ได้ระบุ

ขนาดพื้นที่ 34.0 ตารางเมตร

easycondo easycondo

0992296397

ขาย 2850000.00 บาท

ขายคอนโดโครงการ ลุมพินี พาร์ค เพชรเกษม 98 - 1700000 บาท ติดต่อคุณ pop wong

เลขที่: 288478
2020-07-06 14:36:04.0
Add to wishlist

ไม่ได้ระบุ

ขนาดพื้นที่ 26.0 ตารางเมตร

pop wong

0868025609

ขาย 1700000.00 บาท

ขายคอนโดโครงการ อัลติจูด ยูนิคอร์น สาทร-ท่าพระ - 150000 บาท ติดต่อคุณ pop wong

เลขที่: 287462
2020-01-15 12:24:42.0
Add to wishlist

ไม่ได้ระบุ

ขนาดพื้นที่ 24.0 ตารางเมตร

pop wong

0868025609

ขาย 150000.00 บาท

ขายคอนโดโครงการ เดอะ นิช ไอดี บางแค เฟส 1 - 1850000 บาท ติดต่อคุณ pop wong

เลขที่: 285428
2019-08-16 14:40:42.0
Add to wishlist

ไม่ได้ระบุ

ขนาดพื้นที่ 31.0 ตารางเมตร

pop wong

0868025609

ขาย 1850000.00 บาท

ขายคอนโดโครงการ ไม่ได้ระบุ - 10500000 บาท ติดต่อคุณ รดา นิธิพัฒน์บวรกุล

เลขที่: 172475
2015-07-07 00:25:57.0
Add to wishlist

ไม่ได้ระบุ

ขนาดพื้นที่ 68.0 ตารางเมตร

รดา นิธิพัฒน์บวรกุล

0818185222

ขาย 10500000.00 บาท

ให้เช่าคอนโดโครงการ ไม่ได้ระบุ - 4300 ต่อเดือน ติดต่อคุณ ธนพร

เลขที่: 56705
2013-10-09 21:10:49.0
Add to wishlist

ไม่ได้ระบุ

ขนาดพื้นที่ 33.0 ตารางเมตร

ธนพร

0844625885

เช่า 4300.00 บาท
HIGHLIGHT PROPERTY
รายการประกาศที่ดูล่าสุด (Recent Advertise List)
คอนโดให้เช่า แอสปาย สาทร-ท่าพระ ซอย รัชดาภิเษก 14 บุคคโล ธนบุรี 1 ห้องนอน พร้อมอยู่ ราคาถูก
เช่า 11000.00 บาท
Lake Green Condominium for sale 12.5 Million Baht - Sukhumvit 138.57 sqm. - คอนโด ขาย
ขาย 12500000.00 บาท
คอนโด cityhome condo สุขุมวิท 101/2 ชั้น 7 ตึก I3 ติด BTS อุดมสุข เพียง 50 เมตร เฟอร์นิเจอร์ครบ
ขาย 1700000.00 บาท
ให้เช่าคอนโด ลุมพินี วิลล์ บางแค ใกล้ตลาดบางแค, โลตัสบางแค, เดอะมอลล์บางแค, ซีคอนบางแค,
เช่า 9500.00 บาท
ให้เช่า คอนโด Siamese Gioia สุขุมวิท 31 Condo for Rent at Siamese Gioia Sukhumvit 31
เช่า 29990.00 บาท
NOBLE LITE for rent Only 7 minute walk from BTS Ari 66 sqm studio and 25000 Bath per month
เช่า 25000.00 บาท
&==& ให้เช่าคอนโดลุมพินี วิลล์ บางแค (( 35 ตรม / 7000 ต่อเดือน / วิวสระว่ายน้ำ ) ใกล้ The Mall บางแค
เช่า 7000.00 บาท
ให้เช่าคอนโดโครงการ LPN คอนโดลุมพินี อ่อนนุช 46 | Lumpini Ville Onnut 46 | ลุมพินี วิลล์ อ่อนนุช 46 | - 6500 ต่อเดือน ติดต่อคุณ Easyhomeland Easyhomeland