ราคา 1700000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 26.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 65384.62 บาท/ตารางเมตร
ชั้น 12
เลขที่ห้อง 1202
โครงการ ไม่ได้ระบุ

pop wong
0868025609
2020-07-06 14:36:04.0
เลขที่ประกาศ: 288478
รายละเอียดเพิ่มเติม
CM03505 ขายพร้อมผู้เช่า คอนโด ลุมพินี พาร์ค เพชรเกษม 98 Lumpini Park Phetkasem 98 คอนโดมิเนียม ซอยเพชรเกษม 98 ถนนเพชรเกษม แขวงบางแคเหนือ เขตบางแค กทม. เนื้อที่ 26 ตร.ม. 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ ชั้น 12 ตึก C พร้อมที่จอดรถ ห้องสวย วิวสระว่ายน้ำ *การตกแต่ง* -เฟอร์นิเจอร์ครบ เตียงนอน+ที่นอน โซฟา โต๊ะเครื่องแป้ง โต๊ะอาหาร แอร์ 1 เครื่อง ทีวี ตู้เย็น ไมโครเวฟ เครื่องทำน้ำอุ่น *สิ่งอำนวยความสะดวก* -สระว่ายน้ำ ห้องออกกำลังกาย ห้องสมุดมีชีวิต ห้องกิจกรรมเด็กเล็ก สวนออกกำลังกายกลางแจ้ง ทางวิ่งออกกำลังกายกลางแจ้ง สนามเด็กเล่น *สถานที่สำคัญใกล้เคียง* -เดอะมอลล์ บางแค รถไฟฟ้าสถานีหลักสอง บิ๊กซี เพชรเกษม บิ๊กซี เอกซ์ตร้า เพชรเกษม 2 วิคตอเรีย การ์เด้น รพ.เกษมราษฎร์บางแค ราคา 1,700,000 บาท สนใจติดต่อได้ที่ 086-802-5609 line 0868025609 ป๊อบ บริการรับฝากขาย เช่า บ้าน ที่ดิน คอนโด และอสังหาริมทรัพย์ทุกประเภท

จำนวนอาคาร:
0

รายละเอียดเพิ่มเติม:
ขายคอนโด เปี่ยมรัก ใกล้เดอะมอลลท่าพระ - คอนโด ขาย
ไม่ได้ระบุ

รายละเอียดอาคาร 0 อาคาร

รูปแบบห้อง 0 แบบ

รายชื่อประกาศขายหรือเช่าทั้งหมดของโครงการนี้ 12 ประกาศ

ขายคอนโดโครงการ เอลลิโอ สาทร-วุฒากาศ - 300000 บาท ติดต่อคุณ ป๊อบ

เลขที่: 335377
2021-03-02 13:43:46.0
Add to wishlist

ไม่ได้ระบุ

ขนาดพื้นที่ 35.0 ตารางเมตร

ป๊อบ

0868025609

ขาย 300000.00 บาท

ขายคอนโดโครงการ อัชตูจูด ยูนิคอร์น สาทร-ท่าพระ - 650000 บาท ติดต่อคุณ ป๊อบ

เลขที่: 325182
2021-01-15 13:55:20.0
Add to wishlist

ไม่ได้ระบุ

ขนาดพื้นที่ 40.0 ตารางเมตร

ป๊อบ

0868025609

ขาย 650000.00 บาท

ขายคอนโดโครงการ ศุภาลัย ปาร์ค สถานีตลาดพลู - 2000000 บาท ติดต่อคุณ ป๊อบ

เลขที่: 323116
2021-01-05 14:32:10.0
Add to wishlist

ไม่ได้ระบุ

ขนาดพื้นที่ 28.0 ตารางเมตร

ป๊อบ

0868025609

ขาย 2000000.00 บาท

คอนโดให้เช่า เพลา วุฒากาศ วุฒากาศ ตลาดพลู ธนบุรี 1 ห้องนอน พร้อมอยู่ ราคาถูก

เลขที่: 306228
2020-10-15 15:18:25.0
Add to wishlist

ไม่ได้ระบุ

ขนาดพื้นที่ 33.0 ตารางเมตร

easycondo easycondo

0992296397

เช่า 11000.00 บาท

คอนโดต้องการขาย เพลา วุฒากาศ วุฒากาศ ตลาดพลู ธนบุรี 1 ห้องนอน พร้อมอยู่ ราคาถูก

เลขที่: 289428
2020-07-27 17:05:57.0
Add to wishlist

ไม่ได้ระบุ

ขนาดพื้นที่ 34.0 ตารางเมตร

easycondo easycondo

0992296397

ขาย 2850000.00 บาท

ขายคอนโดโครงการ ลุมพินี พาร์ค เพชรเกษม 98 - 1700000 บาท ติดต่อคุณ pop wong

เลขที่: 288478
2020-07-06 14:36:04.0
Add to wishlist

ไม่ได้ระบุ

ขนาดพื้นที่ 26.0 ตารางเมตร

pop wong

0868025609

ขาย 1700000.00 บาท

ขายคอนโดโครงการ อัลติจูด ยูนิคอร์น สาทร-ท่าพระ - 150000 บาท ติดต่อคุณ pop wong

เลขที่: 287462
2020-01-15 12:24:42.0
Add to wishlist

ไม่ได้ระบุ

ขนาดพื้นที่ 24.0 ตารางเมตร

pop wong

0868025609

ขาย 150000.00 บาท

ขายคอนโดโครงการ เดอะ นิช ไอดี บางแค เฟส 1 - 1850000 บาท ติดต่อคุณ pop wong

เลขที่: 285428
2019-08-16 14:40:42.0
Add to wishlist

ไม่ได้ระบุ

ขนาดพื้นที่ 31.0 ตารางเมตร

pop wong

0868025609

ขาย 1850000.00 บาท

ขายคอนโดโครงการ ไม่ได้ระบุ - 10500000 บาท ติดต่อคุณ รดา นิธิพัฒน์บวรกุล

เลขที่: 172475
2015-07-07 00:25:57.0
Add to wishlist

ไม่ได้ระบุ

ขนาดพื้นที่ 68.0 ตารางเมตร

รดา นิธิพัฒน์บวรกุล

0818185222

ขาย 10500000.00 บาท

ให้เช่าคอนโดโครงการ ไม่ได้ระบุ - 4300 ต่อเดือน ติดต่อคุณ ธนพร

เลขที่: 56705
2013-10-09 21:10:49.0
Add to wishlist

ไม่ได้ระบุ

ขนาดพื้นที่ 33.0 ตารางเมตร

ธนพร

0844625885

เช่า 4300.00 บาท
HIGHLIGHT PROPERTY
รายการประกาศที่ดูล่าสุด (Recent Advertise List)
ขาย 1700000.00 บาท
ขายคอนโดโครงการ 15 suite | ฟิฟทีน สวีท - 10 บาท ติดต่อคุณ ต้น บอกทำไม
ขาย 10.00 บาท
ดีคอนโด รามคำแหง 9(Dcondo Ramkhamhaeng) - คอนโด ขาย
ขาย 1780000.00 บาท
ขาย คอนโด ชั้น 28 ลดพิเศษ 2,299,090 บาท ใกล้ BTS ทองหล่อเพียง 1.3 กม. โอกะ เฮ้าส์ สุขุมวิท 36 34.04 ตรม. มี Shuttle Service ไปส่งที่ BTS
ขาย 4090000.00 บาท
++@@++ ให้เช่าคอนโด Commonwealth ปิ่นเกล้า (( 55 ตรม / 6700 ต่อเดือน / ถูกสุดในโครงการ ))
เช่า 6700.00 บาท
ขายคอนโดโครงการ เดอะไลน์ สุขุมวิท 101 - 1308720 บาท ติดต่อคุณ pop wong
ขาย 1308720.00 บาท
ขายคอนโดโซซิโอ เรฟเฟอเรนซ์ (สุขุมวิท 61) 1 นอน ใกล้ BTS-เอกมัย (882565) - คอนโด ขาย
ขาย 4550000.00 บาท
ขายหรือให้เช่า คอนโดมิเนี่ยม แอ็บสแตร็กส์ พหลโยธิน พาร์ค 1 นอน ใกล้ MRT-พหลโยธิน (ID 882527) - คอนโด ขาย
ขาย 3600000.00 บาท
ขายคอนโดโครงการ โมเดิร์น คอนโด กัลปพฤกษ์-กำนันแม้น - 1500000 บาท ติดต่อคุณ pop wong