ราคา 2650000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 35.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 75714.00 บาท/ตารางเมตร
โครงการ the master sathorn | เดอะ มาสเตอร์ สาทร | เดอะ มาสเตอร์ สาทร เอ็กคลูทีฟ | เดอะ มาสเตอร์ สาธร | มาสเตอร์ สาทร

Chai Lee
0865408834
2015-02-08 00:00:00.0
เลขที่ประกาศ: 19613
รายละเอียดเพิ่มเติม
มาสเตอร์สาทร เอ๊กคลูซีฟ คอนโด Master Sathorn Executive Condo
คอนโดใกล้BTSกรุงธนบุรี 100M ราคาถูก 7xxxxต่อตรม.

ขาย ห้องสวย1ห้องนอน 35.16ตรม ตึกBชั้น4 ระเบียงกว้างซักล้างได้ หันไปทางทิศเหนือ รับแดดเช้า
วิวโปร่งโล่งเขียวชอุ่ม ห้องอยู่ด้านหลังอาคารB จึงไม่ได้ยินเสียงรถ เงียบสงบเหมาะแก่การพักผ่อน
ใกล้BTSกรุงธนบุรี 100M ใกล้7-11 มีที่จอดรถ60%กลับดึกก็มีที่จอดแน่นอน ที่จอดรถแขก Keycard CCTV สระว่ายน้ำ ฟิตเนส ดาดฟ้าชมวิว Lobby Free wifi
พร้อมอินเทอร์เนตTrue10M, เคเบิ้ลทีวี20ช่อง, โทรศัพท์บ้าน, ทีวี2จุด, พร้อมเดินสายLan

ห้องสภาพสวย เจ้าของอยู่เอง ดูแลดีมาตลอด
ให้เฟอร์นิเจอร์หลัก ตู้ โต๊ะ เตียง โต๊ะทำงานกระจก ชั้นบิ้วอิน ตู้เสื้อผ้าเข้าชุด ชั้นวางของ ชุดครัวModern Form ฯลฯ
และเครื่องใช้ไฟฟ้าจำเป็นทั้งหมด แอร์2เครื่อง 18000BTU,12000BTU ทีวี42", ตู้เย็น, เตาไฟฟ้า, เครื่องซักผ้า, ไมโครเวฟ ฯลฯ

เพียง3สถานีเข้าสู่ ย่านธุรกิจสีลม สาทร บางรัก
ใกล้ทางด่วน ท่าเรือด่วน สะพานสาทร ติดถนนใหญ่กรุงธนบุรี เป็นถนนที่ร่มรื่นกว้างใหญ่ เรียกtaxiเวลาเช้ามืดไปสนามบินสะดวก
ใกล้โรงเรียนอัสสัมชัญบางรัก, กรุงเทพคริสเตียน, เซนโยเซฟคอนแวนต์, Assumption Commercial College
ใกล้โรงพยาบาลเซนหลุยส์, เลิดสิน
ถ้าไม่ใช้รถ สามารถให้สิทธิ์คนเช่าที่จอดรถเดือนละ1500บ. เพื่อพนักงานออฟฟิสย่านนั้น หรือคนที่จอดรถต่อBTSได้

เปรียบเทียบกับปัจจุบัน คอนโดใหม่ย่านกรุงธนบุรี ราคาทะลุตรม.ละแสนไปแล้ว และทำเลไม่ได้ดีเท่าที่นี่