ราคา 9800000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 127.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 86614.00 บาท/ตารางเมตร
โครงการ the master sathorn | เดอะ มาสเตอร์ สาทร | เดอะ มาสเตอร์ สาทร เอ็กคลูทีฟ | เดอะ มาสเตอร์ สาธร | มาสเตอร์ สาทร

KIM Property
0875025648
2015-03-23 00:00:00.0
เลขที่ประกาศ: 117716
รายละเอียดเพิ่มเติม
Sales 127 sqm , 3 bedrooms, 3 bathrooms, great living room, nice decoration, Air conditioners and all y, Fitness, Swimming pool, 24 hrs security,

Rent & Sell sevice pls send to email : kim.land.home@gamil.com
คุณสมบัติ

รายละเอียดโครงการของประกาศนี้

HIGHLIGHT PROPERTY
ที่ตั้ง:
ถนนสาธรตัดใหม่
วันที่เริ่มโครงการ:
จำนวนอาคาร:
2
พื้นที่โครงการ:
1004.0 ตร.วา
จำนวนชั้น:
8 (อาคารที่ 1) (อาคารที่ 2) ชั้น
จำนวนห้อง:
199 (อาคารที่ 1) (อาคารที่ 2) ห้อง
ชื่อบริษัทเจ้าของโครงการ:

เบอร์โทรโครงการ:

เว็บไซต์โครงการ:

รายละเอียดเพิ่มเติม:
the master sathorn | เดอะ มาสเตอร์  สาทร |  เดอะ มาสเตอร์ สาทร เอ็กคลูทีฟ | เดอะ มาสเตอร์ สาธร | มาสเตอร์ สาทร

รายละเอียดอาคาร 2 อาคาร

ชื่ออาคาร/ตึก:

จำนวนชั้น: 8

จำนวนห้อง: 199

รูปที่จอดรถ

รูปแบบห้อง 1 แบบ

แบบ 1 - 3 bedroom
46.00 sqm.

แบบ 1 - 3 bedroom

46.00
2600000.00

รายชื่อประกาศขายหรือเช่าทั้งหมดของโครงการนี้ 80 ประกาศ

HIGHLIGHT PROPERTY
รายการประกาศที่ดูล่าสุด (Recent Advertise List)
Sales Master Sathorn Executive 127 sqm,3 bedrooms , great living room , pool view . Close to BTS Thongburi - คอนโด ขาย
ขาย 9800000.00 บาท
04-CC-58155 The Seed Phaholyothin 14 - คอนโด ขาย
ขาย 3150000.00 บาท
[Pic] Condo For Sale, Beverly Hill Mansion Ekkamai 4, 1bed, 9flr, 56sq.m. - 805
ไม่ได้ระบุ
D.S. TOWER I CONDOMINIUM IN SUKHUMVIT BANGKOK FOR SALE-PROM PONG BTS. - คอนโด ขาย
ขาย 16060000.00 บาท
The Bliz 1 Bedroom - คอนโด ขาย
ขาย 1650000.00 บาท
Condo The Trust Pinklao Rent-Sale เช่า-ขาย
ขาย 2200000.00 บาท
ขายคอนโด 500,000
ขาย 500000.00 บาท
ขายCondo u หัวหมาก
ขาย 1700000.00 บาท
ให้เช่าคอนโด Nusasiri Grand Condo (Apartment ) Condo for rent near BTS Ekkamai around 50M 1bedroom 1bathroom 80sqm Price 40000bath
เช่า 40000.00 บาท
คอนโดถูก168.2ตรม.
ขาย 4500000.00 บาท
clear