ราคา 2550000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 49.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 52040.00 บาท/ตารางเมตร
โครงการ Lapa Place Condo

สุพร อุปมานรเศรษฐ์
0865646382
2015-03-23 00:00:00.0
เลขที่ประกาศ: 160145
รายละเอียดเพิ่มเติม
ขายถูก condo ขนาด 1 ห้องนอนโครงการ ลพาเพลส

จำนวนอาคาร:
0

รายละเอียดเพิ่มเติม:
condo ขนาด 1 ห้องนอน เย็ยอากาศ 2 - คอนโด ขาย
Lapa Place Condo

รายละเอียดอาคาร 0 อาคาร

รูปแบบห้อง 0 แบบ

รายชื่อประกาศขายหรือเช่าทั้งหมดของโครงการนี้ 1 ประกาศ

condo ขนาด 1 ห้องนอน เย็ยอากาศ 2 - คอนโด ขาย

เลขที่: 160145
2015-03-23 00:00:00.0
Add to wishlist

Lapa Place Condo

ขนาดพื้นที่ 49.0 ตารางเมตร

สุพร อุปมานรเศรษฐ์

0865646382

ขาย 2550000.00 บาท
HIGHLIGHT PROPERTY
รายการประกาศที่ดูล่าสุด (Recent Advertise List)
condo ขนาด 1 ห้องนอน เย็ยอากาศ 2 - คอนโด ขาย
ขาย 2550000.00 บาท
WATER MARK CHAOPRAYA RIVER CONDOMINIUM IN CHAROENAKORN -SAPHAN TAKSIN BTS - คอนโด ขาย
ขาย 15000000.00 บาท
ให้เช่าคอนโด เดอะ เบสท์ สุขุมวิท77- อ่อนนุช
ขาย 16000.00 บาท
ขายคอนโด โครงการศุภาลัย เอลีท สาทร-สวนพลู - คอนโด ขาย
คอนโดบางนาคอมเพล็กซ์ เรสซิเดนเชียล ใกล้เซ็นทรัลบางนา
ขาย 4800000.00 บาท
บีทีเอสอโศก คอนโด สุขุมวิท 21 - คอนโด ขาย
ขาย 7500000.00 บาท
ขายคอนโด Noble Recole โนเบิล รีโคล 34.86 ตร.ม 6.79 ลบ.ทิศเหนือ วิวดี
ขาย 6790000.00 บาท
ขายใบจอง ชาโตอินทาว สุขุมวิท 62/1 - คอนโด ขาย
ขาย 80000.00 บาท
120 sqm roof garden balcony. Penthouse unit. - คอนโด ขาย
ขาย 28000000.00 บาท
ขายคอนโด ศุภาลัยเพลส สุขุมวิท 39 (พร้อมพงษ์) ชั้น 23