ราคา 750000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 30.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 25000.00 บาท/ตารางเมตร
โครงการ คอนโดเอื้ออมรสุข คลองเตย

jac ส้ม
0875856562
2014-12-11 00:00:00.0
เลขที่ประกาศ: 76645
รายละเอียดเพิ่มเติม
ขายด่วน! คอนโดเอื้ออมรสุข คลองเตย ชั้น 7และชั้น 12 วิวแม่น้ำเจ้าพระยา ห้องสวยตกแต่งใหม่ พื้นปูกระเบื้อง มีระเบียง
ที่จอดรถกว้างขวาง ทางเข้า-ออกสะดวกสบาย อยู่ใกล้ตลาดคลองเตย ใกล้รถไฟฟ้าใต้ดินศูนย์สิริกิตติ์ ใกล้บิ๊กซีและโลตัสพะราม 4 ราคากันเอง เจ้าของขายเอง สนใจติดต่อสอบถามได้ที่ค่ะ

จำนวนอาคาร:
0

คอนโดเอื้ออมรสุข คลองเตย

รายละเอียดอาคาร 0 อาคาร

รูปแบบห้อง 0 แบบ

รายชื่อประกาศขายหรือเช่าทั้งหมดของโครงการนี้ 5 ประกาศ

ขายคอนโดเอื้ออมรสุข คลองเตย - คอนโด ขาย

เลขที่: 76645
2014-12-11 00:00:00.0
Add to wishlist

คอนโดเอื้ออมรสุข คลองเตย

ขนาดพื้นที่ 30.0 ตารางเมตร

jac ส้ม

0875856562

ขาย 750000.00 บาท
HIGHLIGHT PROPERTY
รายการประกาศที่ดูล่าสุด (Recent Advertise List)
ขายคอนโดเอื้ออมรสุข คลองเตย - คอนโด ขาย
ขาย 750000.00 บาท
ขายเพนเฮ้าส์ เลอ รัฟฟิเน่ ชมภูทวีป สุขุมวิท 39 - คอนโด ขาย
ขาย 72000000.00 บาท
คอนโดบางนาคอมเพล็กซ์ เรสซิเดนเชียล ใกล้เซ็นทรัลบางนา
ขาย 4000000.00 บาท
06-CC-57200 EQUINOX - คอนโด ขายดาวน์
ขาย 8900000.00 บาท
ขายคอนโดเจริญนครริเวอร์ราคาถูก - คอนโด ขาย
ขาย 1700000.00 บาท
ขายก่อนโอน คอนโดH43 - คอนโด ขาย
ขาย 6300000.00 บาท
ขายคอนโดโครงการ Life@Ratchada-HuaiKhang - 4000000 บาท ติดต่อคุณ ชวิศา ศรีสมบูรณ์