ราคา 25000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 65.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 384.00 บาท/ตารางเมตร
โครงการ ไม่ได้ระบุ

นัชชา กำลังเหลือ
0814045060
2015-03-20 00:00:00.0
เลขที่ประกาศ: 116504
รายละเอียดเพิ่มเติม
คอนโดหรู ใจกลางเมือง ใกล้BTS-สะพานควาย อาคาร B ชั้น 17 เนื้อที่ 65 ตารางเมตร มีขนาด 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ ตกแต่งไว้พร้อมอยู่ มีชุดรับแขก, โต๊ะทานอาหารสำหรับ 2 ท่าน, มีที่จอดรถให้ 1 คัน พรั่งพร้อมด้วยสิ่งอำนวยความสะดวกครบครันอาทิ สระว่ายน้ำ, ฟิตเนส, ร้านอาหาร, ร้านซักรีด, สวนสุขภาพ, ระบบรักษาความปลอดภัยดีเยี่ยม มีกล้อง CCTV และมีบริการที่ดีให้กับลูกบ้านมีรถรับ-ส่งที่สถานี BTS-สะพานควาย สนยินดีให้คำปรึกษาเรื่องซื้อ-ขายอสังหาริมทรัพย์"

จำนวนอาคาร:
0

รายละเอียดเพิ่มเติม:
ขาย คอนโดLPN สะพานควาย ถนนประดิพัทธ์ ทุ่งพญาไท พญาไท - คอนโด ขาย
ไม่ได้ระบุ

รายละเอียดอาคาร 0 อาคาร

รูปแบบห้อง 0 แบบ

รายชื่อประกาศขายหรือเช่าทั้งหมดของโครงการนี้ 1 ประกาศ

เลขที่: 116504
2015-03-20 00:00:00.0
Add to wishlist

ไม่ได้ระบุ

ขนาดพื้นที่ 65.0 ตารางเมตร

นัชชา กำลังเหลือ

0814045060

ขาย 25000.00 บาท
HIGHLIGHT PROPERTY
รายการประกาศที่ดูล่าสุด (Recent Advertise List)
ขาย 25000.00 บาท
ขายถูก คอนโด LPN สาทรเพลส ห้องมุม โปร่งสว่าง ติดแม็คโครนราธิวาส
ขาย 3600000.00 บาท
ขายด่วน คอนโดใกล้แนวรถไฟฟ้า 1.19 ล้านบาท - คอนโด ขาย
ขาย 1190000.00 บาท
++++ขายถูกสุด LE LUX 2 นอน 2 น้ำ 83 ตรมเพียง 9 หมื่อน/ตรมชั้นสูงวิวสวย โทร 0909-782-762 - คอนโด ขาย
ขาย 6900000.00 บาท
ขายคอนโด ไฮฟ์ ตากสิน คลองสาน BTSวงเวียนใหญ่ ชั้น19 40ตรม
ขาย 4500000.00 บาท
sale and rent condo @ ลาดพร้าว รัชดา สุทธิสาร - คอนโด ขาย