ราคา 865000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 30.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 32666.00 บาท/ตารางเมตร
โครงการ ไม่ได้ระบุ

หนุ่ม .
0813006854
2015-03-06 00:00:00.0
เลขที่ประกาศ: 159174
รายละเอียดเพิ่มเติม
ขายหรือให้เช่า คอนโดลาดพร้าว 48 ปากซอยติดรถไฟฟ้า สถานีสุทธิสารและลาดพร้าว ขายพร้อมเฟอร์นิเจอร์ครบ สภาพแวดล้อมดี มีสระว่ายน้ำ ฟิตเนส ที่จอดรถ ระบบคีย์การ์ด รปภ. 24 ชม. ขนาด 30 ตรม. 1 ห้องน้ำ พร้อมระเบียงกว้าง แอร์ ทีวี ตู้เย็น เครื่องทำน้ำอุ่น ตู้ เตียง ที่นอน ผ้าม่าน พื้นห้องปูแกรนิโต้ ราคาขายเพียง 980,000 บาท (ให้เช่าเดือนละ 5,000 บาท) สนใจโทร 081 3006854

จำนวนอาคาร:
0

รายละเอียดเพิ่มเติม:
ขายหรือให้เช่า คอนโดลาดพร้าว 48 - คอนโด ขาย
ไม่ได้ระบุ

รายละเอียดอาคาร 0 อาคาร

รูปแบบห้อง 0 แบบ

รายชื่อประกาศขายหรือเช่าทั้งหมดของโครงการนี้ 1 ประกาศ

ขายหรือให้เช่า คอนโดลาดพร้าว 48 - คอนโด ขาย

เลขที่: 159174
2015-03-06 00:00:00.0
Add to wishlist

ไม่ได้ระบุ

ขนาดพื้นที่ 30.0 ตารางเมตร

หนุ่ม .

0813006854

ขาย 865000.00 บาท
HIGHLIGHT PROPERTY
รายการประกาศที่ดูล่าสุด (Recent Advertise List)
ขายหรือให้เช่า คอนโดลาดพร้าว 48 - คอนโด ขาย
ขาย 865000.00 บาท
ขายดาวน์คอนโด Elio Del Ray - คอนโด ขายดาวน์
ขาย 150000.00 บาท
ขายถูกๆๆๆ เทียนทองคอนโดเทล พัทยา วิวสวยราคาไม่แพงครับ ถนนหาดจอมเทียน ซอยจอมเทียน 7
ขาย 1500000.00 บาท
ห้องสตูดิโอ Ideo Mobi พญาไทชั้น 14 วิวดี ใหม่เอี่ยม
ขาย 3950000.00 บาท
ห้องพักให้เช่า ตกแต่งสวยงาม เจ้าของตกแต่งอยู่เอง ราคาย่อมเยาว์
เช่า 3800.00 บาท
คอนโดเดอะสเตชั่นให้เช่า ห้องมุม บรรยากาศดี ใกล้สาทร สีลม
เช่า 15000.00 บาท
ขายถูกคอนโด Bangkok Horizon : แบงค์คอก ฮอไรซอน รัชดา - ท่าพระ 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ ถูกมาก ราคา 5 ล้านบาท **ได้พื่นที่เยอะ** 62 ตรม.
ขาย 5000000.00 บาท
ขายดาวน์ 1bed 34 ตร.ม. ห้อง 1209 (ศุภาลัย ซิตี้ รีสอร์ท สถานีพระนั่งเกล้า – เจ้าพระยา) เอ็ม 089-1089939
ขายดาวน์คอนโดเอสเตท ESTES รัตนาธิเบศร์ 1 นอน 28.08 ตรม แต่งครบใกล้รถไฟฟ้าศรีพรสวรรค์
ขาย 180000.00 บาท