ราคา 11838300.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 211.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 56105.69 บาท/ตารางเมตร
ชั้น 8
โครงการ ปาล์ม พาวิลเลี่ยน3

Ranie Estate
0634128966
2025-09-09 22:44:49.0
เลขที่ประกาศ: 527833
รายละเอียดเพิ่มเติม
ขาย PST City Home พระราม 3
คอนโดสูง 8 ชั้น ห้องมุม
พื้นที่ 211 ตร.ม.

2 ห้องนอน
2 ห้องน้ำ
1 ห้องนั่งเล่นขนาดใหญ่
2 ระเบียงขนาดใหญ่
2 ที่จอดรถ

ไม่มีเฟอร์นิเจอร์
ในอาคารมีเพียง 2 ยูนิต

ขาย 11,838,300 บาท
ค่าโอนคนละครึ่ง

โควต้าต่างชาติ

#PSTCityHomeพระราม3ขาย
#คอนโดไฮไรส์พระราม3ขาย
#คอนโด2ห้องนอนขาย
#คอนโดใกล้เซ็นทรัลพระราม3
#คอนโดใกล้โลตัสพระราม3
#คอนโดใกล้วิทยาลัยนานาชาติคิงส์
#คอนโดใกล้สารสาสน์สาธุประดิษฐ์

::รายละเอียด::
- พื้นที่ 211 ตรม.
- ชนิด 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ
- ชั้นที่ 8 จากทั้งหมด 29 ชั้น

พิกัด: https://maps.google.com/maps?q=13.682001,100.533001

ราคา: 11,838,300 บาท

สอบถามเพิ่มเติม
โทร 0634128966
ไลน์ไอดี @syr6852q
WhatsApp+66634128966
WeChat id ThaiEstate

วันที่เริ่มโครงการ:
0020-05-05 00:00:00.0

รายละเอียดเพิ่มเติม:
ปาล์ม พาวิลเลี่ยน3

รายละเอียดอาคาร 1 อาคาร

ชื่ออาคาร/ตึก: ปาล์ม พาวิลเลี่ยน3

รูปแบบห้อง 0 แบบ

รายชื่อประกาศขายหรือเช่าทั้งหมดของโครงการนี้ 17 ประกาศ

ขาย คอนโด พี.เอส.ที.. ซิตี้โฮม พระราม3 ชั้น 25 ขนาด 91.2 ตรม. ลดราคา 3,383,800 บาท

เลขที่: 527834
2025-09-09 23:16:50.0
Add to wishlist

ปาล์ม พาวิลเลี่ยน3

ขนาดพื้นที่ 91.0 ตารางเมตร