ราคา 4838300.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 76.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 63661.84 บาท/ตารางเมตร
โครงการ ปาล์ม พาวิลเลี่ยน3

ZThaiHome
0948978878
2025-02-21 13:36:15.0
เลขที่ประกาศ: 522091

วันที่เริ่มโครงการ:
0020-05-05 00:00:00.0

รายละเอียดเพิ่มเติม:
ปาล์ม พาวิลเลี่ยน3

รายละเอียดอาคาร 1 อาคาร

ชื่ออาคาร/ตึก: ปาล์ม พาวิลเลี่ยน3

รูปแบบห้อง 0 แบบ

รายชื่อประกาศขายหรือเช่าทั้งหมดของโครงการนี้ 17 ประกาศ

ขาย คอนโด พี.เอส.ที.. ซิตี้โฮม พระราม3 ชั้น 25 ขนาด 91.2 ตรม. ลดราคา 3,383,800 บาท

เลขที่: 527834
2025-09-09 23:16:50.0
Add to wishlist

ปาล์ม พาวิลเลี่ยน3

ขนาดพื้นที่ 91.0 ตารางเมตร

Ranie Estate

0634128966

ขาย 3383800.00 บาท

ขาย คอนโด พี.เอส.ที.ซิตี้โฮม พระราม 3 ชั้น 8 ขนาด 211 ตรม. ขาย 11,838,300 บาท

เลขที่: 527833
2025-09-09 22:44:49.0
Add to wishlist

ปาล์ม พาวิลเลี่ยน3

ขนาดพื้นที่ 211.0 ตารางเมตร

Ranie Estate

0634128966

ขาย 11838300.00 บาท

ขาย คอนโด ลุมพินี เพลส รัชดา สาธุ ชั้น 28 ขนาด 36 ตรม. ขาย 4,738,300 บาท

เลขที่: 527658
2025-08-22 13:55:40.0
Add to wishlist

ปาล์ม พาวิลเลี่ยน3

ขนาดพื้นที่ 36.0 ตารางเมตร

Ranie Estate

0634128966

ขาย 4738300.00 บาท

ขาย คอนโด เลอริช พระราม 3 ชั้น 6 ขนาด 34.12 ตรม. ขายถูก 2,838,300 บาท

เลขที่: 527651
2025-08-21 13:22:02.0
Add to wishlist

ปาล์ม พาวิลเลี่ยน3

ขนาดพื้นที่ 34.0 ตารางเมตร

Ranie Estate