ราคา 75000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 28.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 2678.57 บาท/ตารางเมตร
ชั้น 6
เลขที่ห้อง 06A08
โครงการ The kith ติวานนท์

พลอย ไพรริน
0909816967
2013-07-23 19:32:50.0
เลขที่ประกาศ: 32434
รายละเอียดเพิ่มเติม
ขายดาวน์ คอนโดเดอะคิทท์ ติวานนท์ อาคาร A04 ชั้น6 ตำแหน่ง 08 พื้นที่ 28 ตร.ม. ระเบียงหันทิศเหนือ หัวนอนทิศตะวันออก รอโอนต้นปี 57 เข้าอยู่ได้เลย โปรโมชั่นล้นห้อง + เครื่องใช้ไฟฟ้า 1.ตกแต่งเฟอร์นิเจอร์ครบชุด (ตามมาตารฐานโครงการ) 2.แอร์ 1 เครื่อง 3.ทีวี LED 32" จำนวน 1 เครื่อง 4.เตาไฟฟ้า 5.ไมโครเวฟ **สนใจติดต่อตกลงและต่อรองราคาได้ค่ะ 090-9816967 พลอย**

วันที่เริ่มโครงการ:
2013-01-01 00:00:00.0

รายละเอียดเพิ่มเติม:
The kith ติวานนท์

รายละเอียดอาคาร 1 อาคาร

ชื่ออาคาร/ตึก: The kith ติวานนท์

รูปแบบห้อง 0 แบบ

รายชื่อประกาศขายหรือเช่าทั้งหมดของโครงการนี้ 3 ประกาศ

ขายคอนโดโครงการ The kith ติวานนท์ - 990000 บาท ติดต่อคุณ itthi tabthipwatthana

เลขที่: 270485
2019-01-13 20:19:58.0
Add to wishlist

The kith ติวานนท์

ขนาดพื้นที่ 28.0 ตารางเมตร

itthi tabthipwatthana

0946284017

ขาย 990000.00 บาท

ขายคอนโดโครงการ The kith ติวานนท์ - 10000 บาท ติดต่อคุณ ปรีชา

เลขที่: 64823
2013-11-07 20:42:59.0
Add to wishlist

The kith ติวานนท์

ขนาดพื้นที่ 28.0 ตารางเมตร

ปรีชา

0814671221

ขาย 10000.00 บาท

ขายคอนโดโครงการ The kith ติวานนท์ - 75000 บาท ติดต่อคุณ พลอย ไพรริน