ราคา 990000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 28.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 35637.15 บาท/ตารางเมตร
ชั้น 5
เลขที่ห้อง 166/100
โครงการ The kith ติวานนท์

itthi tabthipwatthana
0946284017
2019-01-13 20:19:58.0
เลขที่ประกาศ: 270485
รายละเอียดเพิ่มเติม
ขายด่วน – ขายถูก ห้องมุม (เจ้าของอยู่เอง) คอนโด เดอะคิทท์ ไลท์ บางกะดี – ติวานนท์ : The Kith Lite Bangkadi – Tiwanon ถนน ติวานนท์ ตำบลบากะดี อำเภอเมืองปทุมธานี 12000 ตึก A1 ชั้น 5 ห้องมุม ขนาดพื้นที่ใช้สอย 27.78 ตารางเมตร ห้องนอน: 1 ห้องน้ำ: 1 ห้องครัว: 1 ห้องรับแขก: 1 ระเบียง: 1 รายการอุปกรณ์และเครื่องใช้ไฟฟ้า 1. แอร์ 1 เครื่อง ห้องนอน 2. เครื่องทำน้ำอุ่น 3. ประตูกระจกสไลด์ เปิด-ปิด 4. ประตู Key card 5.เตียง 6.โซฟา 7.ซิ้งล้างจาน 8.ตู้เสื้อผ้า 9.โต๊ะวาง TV สิ่งอำนวยความสะดวก • สระว่ายน้ำระบบเกลือ แยกสระเด็ก/ผู้ใหญ่ • ฟิตเนส – ห้องออกกำลังกายภายในคลับเฮ้าส์ • สวนบนพื้นที่ส่วนกลางขนาดใหญ่ พร้อมลานสันทนาการ • ระบบรักษาความปลอดภัยด้วยคีย์การ์ด แยกตัวอาคาร • เจ้าหน้าที่รักษาความปลอดภัยตลอด 24 ช.ม. • ลิฟท์โดยสารจำนวน 2 ตัว/อาคาร • พื้นที่จอดรถยนต์และจักรยานยนต์ขนาดใหญ่ สถานที่สำคัญใกล้เคียง บนที่ตั้งโครงการ : ถนนติวานนท์ ตำบลบางกะดี อำเภอเมือง จังหวัดปทุมธานี (ใกล้สวนอุตสาหกรรมบางกะดี) -บนเนื้อที่โครงการ : ประมาณ 8 ไร่ (ไม่รวมพื้นที่คลับเฮ้าส์) -สวนอุตสาหกรรมบางกะดี 600 เมตร -ตลาดน้ำวัดมะขาม 3 กิโลเมตร -ทางด่วนอุดรรัถยา 3.4 กิโลเมตร -มหาวิทยาลัยปทุมธานี 3.2 กิโลเมตร -Riverdale golf club 1.3 กิโลเมตร -ตลาดพูนทรัพย์ 2 กิโลเมตร -ตลาดพูนทรัพย์ -ตลาดฐานเพชรปทุม -Tesco Lotus -ฟิวเจอร์พาร์ค รังสิต -เซ็นทรัลแจ้งวัฒนะ -โรงพยาบาลเซนต์คาร์ลอส -โรบินสันศรีสมาน ห้องเจ้าของอยู่เอง เก็บสี รอยเจาะผนังเรียบร้อย ง่ายต่อการนำไปตกแต่งใหม่ ขายถูกต่ำกว่าโครงการเพียง 990,000 บาท และฟรีค่าใช้จ่ายในการโอน สนใจชมห้องติดต่อ Tel : 0946284017 (นิก) Line ID : 0946284017

วันที่เริ่มโครงการ:
2013-01-01 00:00:00.0