ราคา 720000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 26.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 27692.00 บาท/ตารางเมตร
โครงการ ไม่ได้ระบุ

ก้องภัค แต้มกระโทก
0909267919
2014-07-26 00:00:00.0
เลขที่ประกาศ: 98857
รายละเอียดเพิ่มเติม
คอนโดเอื้ออมรสุขชั้น12ห้อง420ขนาดห้อง26ตรม. ถ.รามคำแหง ใกล้แยกคลองตันติดรถไฟฟ้าแอร์พอร์ตลิงค์เดินทางสะดวกมากสามารถต่อรถไฟฟ้าBTH ที่พญาไท ค่าไฟจ่ายตรง ส่วนปะปาหน่วยละ 19บาท ค่าส่วนกลางนิติบุคคล(กรณีซื้อ4800/ปี

จำนวนอาคาร:
0

รายละเอียดเพิ่มเติม:
ขายและให้เช่าคอนโดรามคำแหง1ติดแอร์พอร์ตลิงค์ราครถูกมาก - คอนโด ขาย
ไม่ได้ระบุ

รายละเอียดอาคาร 0 อาคาร

รูปแบบห้อง 0 แบบ

รายชื่อประกาศขายหรือเช่าทั้งหมดของโครงการนี้ 2 ประกาศ

ขายคอนโดโครงการ ไม่ได้ระบุ - 11000.00 บาท ติดต่อคุณ Thanyatorn Khumpairoj

เลขที่: 287474
2020-01-15 22:10:02.0
Add to wishlist

ไม่ได้ระบุ

ขนาดพื้นที่ 27.0 ตารางเมตร

Thanyatorn Khumpairoj

0880994602

ขาย 11000.00 บาท

เลขที่: 98857
2014-07-26 00:00:00.0
Add to wishlist

ไม่ได้ระบุ

ขนาดพื้นที่ 26.0 ตารางเมตร

ก้องภัค แต้มกระโทก

0909267919

ขาย 720000.00 บาท
HIGHLIGHT PROPERTY
รายการประกาศที่ดูล่าสุด (Recent Advertise List)
ขาย 720000.00 บาท
คอนโด LPN Center สุขุมวิท77 57ตรม 2ห้องนอน 2ห้องน้ำ 1ห้องนั่งเล่น 1ห้องครัว ระเบียง ห้องใหม่ สภาพเดิม ๆ - คอนโด ขาย
ขาย 2750000.00 บาท
ขาย คอนโดมาริน่า เบย์ฟร้อนท์ ศรีราชา ทำเลทอง วิวทะเล ห้องสวยแถมเฟอร์ฯ ตกแต่งพร้อมอยู่ ใกล้แหล่งชุมชน