ราคา 5500000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 74.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 74324.00 บาท/ตารางเมตร
โครงการ บ้านสาธรเจ้าพระยา

คุณจอห์น เชน
0817425599
2014-05-27 00:00:00.0
เลขที่ประกาศ: 98585
รายละเอียดเพิ่มเติม
รายละเอียด :
ขาย / ให้เช่า คอนโดบ้านสาธรเจ้าพระยา ตั้งอยู่ถนนเจริญนคร ติดแม่น้ำเจ้าพระยา ใกล้ท่าแป๊ปซี่ พร้อมเฟอร์นิเจอร์ครบโอบล้ิอมด้วยธรรมชาติร่มรื่นเดินทางสะดวกสะบาย
พร้อมพื้นสวนและสระว่ายน้ำ
พื้นที่ 74 ตาราเมตร อยู่ชั้น 9 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ พร้อมห้องรับแขก และห้องครัว

ขาย 5.5 ล้านบาท
ให้เช่า 35,000 บาท / เดือน

สนใจติดต่อ
คุณวิก 081-7514449
คุณจอห์น 081-7425599

จำนวนอาคาร:
0

บ้านสาธรเจ้าพระยา

รายละเอียดอาคาร 0 อาคาร

รูปแบบห้อง 0 แบบ

รายชื่อประกาศขายหรือเช่าทั้งหมดของโครงการนี้ 9 ประกาศ

ขายคอนโดโครงการ บ้านสาธรเจ้าพระยา - 6400000 บาท ติดต่อคุณ jan l

เลขที่: 185937
2016-10-17 12:52:43.0
Add to wishlist

บ้านสาธรเจ้าพระยา

ขนาดพื้นที่ 75.0 ตารางเมตร

jan l

0909782762

ขาย 6500000.00 บาท

ขายคอนโดแถวสาธร - คอนโด ขาย

เลขที่: 94894
2014-12-12 00:00:00.0
Add to wishlist

บ้านสาธรเจ้าพระยา

ขนาดพื้นที่ 60.0 ตารางเมตร

สัญญา เพชรสุวรรณ

0898256791

ขาย 6000000.00 บาท

ขายคอนโดโครงการบ้านสาธรเจ้าพระยา

เลขที่: 95036
2014-03-14 13:21:00.0
Add to wishlist

บ้านสาธรเจ้าพระยา

ขนาดพื้นที่ 60.0 ตารางเมตร

Sanya Phetsuwan

0959524624

ขาย 6000000.00 บาท

ขายคอนโดแถวสาธร - คอนโด ขาย

เลขที่: 94895
2014-03-14 00:00:00.0