ราคา 317000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 35.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 8000.00 บาท/ตารางเมตร
โครงการ The Portrait พระราม4-สุขุมวิท38

ชัชชัย จิรูปถัมภ์
0816680395
2014-12-11 00:00:00.0
เลขที่ประกาศ: 98471
รายละเอียดเพิ่มเติม
ห้องขนาด 35 ตารางเมตร ชั้น8 หันทิศใต้รับลมเย็นทั้งปี ไม่ร้อน
เพดานสูง 3 เมตร ดูโล่งโปร่ง เย็นสบาย
ผนังห้องนอน เป็นกระจก 3 เมตรทั้งบานเพื่อให้เห็นวิว สระว่ายน้ำ ฟิตเนส และสวนสวยชัดเจน
เดินทางสะดวกทั้ง พระราม4 สุขุมวิท36,38,40
Fully Furnishes พร้อมเข้าอยู่ (โซฟา,ชั้นวางทีวี,โต๊ะกลาง,ชุดทานอาหารพร้อมเก้าอี้2ที่,เตียง5ฟุต)
แล้วเสร็จต้นปี 2559
รายละเอียดเพิ่มเติมดูรูปประกอบ

ราคาห้องตามสัญญา 4,621,566.40บาท (132,880บาท/ตร.ม. ปัจจุบันโครงการขาย 5,043,100บาท หรือ 145,000บาท/ตร.ม.)
จ่ายเงินไปแล้ว = จอง 25,000บาท + ทำสัญญา 113,646.99บาท + ผ่อนดาวน์ 129,403.89บาท(18,486.27*7งวด) รวม 268,050.88บาท
เหลือผ่อนดาวน์23งวด งวดละ18,486.27บาท ยอดโอน 3,928,331.44บาท

ขอขายดาวน์ที่ราคา 280,000 บาท (เนื่องจากย้ายที่ทำงานกระทันหันครับ)

สอบถามข้อมูลเพิ่มเติมที่ คุณชัช โทร.08-1668-0395 หรือ email: daemonvan@yahoo.com

จำนวนอาคาร:
0

รายละเอียดเพิ่มเติม:
ขายดาวน์คอนโด The Portrait พระราม4-สุขุมวิท38 - คอนโด ขายดาวน์
The Portrait พระราม4-สุขุมวิท38

รายละเอียดอาคาร 0 อาคาร

รูปแบบห้อง 0 แบบ

รายชื่อประกาศขายหรือเช่าทั้งหมดของโครงการนี้ 1 ประกาศ

เลขที่: 98471
2014-12-11 00:00:00.0
Add to wishlist

The Portrait พระราม4-สุขุมวิท38

ขนาดพื้นที่ 35.0 ตารางเมตร

ชัชชัย จิรูปถัมภ์

0816680395

ขาย 317000.00 บาท
HIGHLIGHT PROPERTY
รายการประกาศที่ดูล่าสุด (Recent Advertise List)
ขาย 317000.00 บาท
ขายดาวน์ Ables Condo 38 ตรม. ลาดพร้าว27 ใกล้MRT เฟอร์ครบ+LCDถูกกว่าโครงการ
ขาย 230000.00 บาท
ขายคอนโดโครงการ บางนาเพลซ คอนโดมีเนี่ยม - 2700000 บาท ติดต่อคุณ นฤทธิ์ วงษ์มณฑา
ขาย 2700000.00 บาท
ขายดาวน์ Bangkok Feliz วิภาวดี 30 (พหลโยธิน21) ราคาพรีเซลพร้อมส่ว
ขาย 165000.00 บาท
ขายคอนโด ไอดีโอ โมบิ พญาไท ใกล้รถไฟฟ้า BTS 2 ห้องนอน 51.34 ตร.ม. 7.34 ล้านบาท - คอนโด ขาย
ขาย 7430000.00 บาท
ขาย คอนโด สเตท ทาวเวอร์ สีลม ชั้น 45 ขนาด 67 ตรม. ห้อง 1055-1216 ราคาพิเศษ 7,538,300 บาท
ขาย 7538300.00 บาท