ราคา 3000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 23.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 133.33 บาท/ตารางเมตร
ชั้น 5
โครงการ ไม่ได้ระบุ

nummol asada
0824566461
2014-02-23 22:59:32.0
เลขที่ประกาศ: 90312
รายละเอียดเพิ่มเติม
ขายใบจองพลัมคอนโดบางใหญ่่ สเตชั่น อาคาร A ชั้น 5 หันระเบียงออกไปทางทิศตะวันออก ความสูงชั้นนี้ ไม่มียุงแล้ว 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ ราคาหน้าสัญญา 1,06x,xxx THB. ขายใบจองเพียง 3,000 บาท ค่าทำสัญญา 3,999 บาท ผ่อนดาวน์ 12 งวด ๆ ละ 3,999 บาท / Sale condo Plum Bangyai Station , sale down payment for 1 bedroom = 22.50 sq.m. price is 3,000 THB. only. with furniture build in and wall paper. Floor 5 Building A

รายละเอียดเพิ่มเติม:
ขายดาวน์คอนโด ซิม วิภา ลาดพร้าว ตกแต่งเฟอร์+เครื่องใช้ไฟฟ้า พร้อมอยู่ ราคาทุน ด่วนค่ะ - คอนโด ขาย
ไม่ได้ระบุ

รายละเอียดอาคาร 1 อาคาร

ชื่ออาคาร/ตึก: ไม่ได้ระบุ

รูปแบบห้อง 0 แบบ

รายชื่อประกาศขายหรือเช่าทั้งหมดของโครงการนี้ 1 ประกาศ

ขายใบจองพลัมคอนโดบางใหญ่ ราคา - 3000 บาท ติดต่อคุณ nummol asada

เลขที่: 90312
2014-02-23 22:59:32.0
Add to wishlist

ไม่ได้ระบุ

ขนาดพื้นที่ 23.0 ตารางเมตร

nummol asada

0824566461

ขาย 3000.00 บาท
HIGHLIGHT PROPERTY
รายการประกาศที่ดูล่าสุด (Recent Advertise List)
ขาย 3000.00 บาท
ขายดาวน์ The Unique 26 ชั้น 7 พื้นที่ 44 ตร.ม. - คอนโด ขายดาวน์
ขาย 372640.00 บาท
ขายคอนโดโครงการ Artemis - 3000000 บาท ติดต่อคุณ กำพล กำพล
ขาย 3000000.00 บาท
ขายคอนหรูใจกลางเมือง182 ตร.ม. คอนโดบ้านมิตรา ถนนสุขุมวิท 39 - คอนโด ขาย
ขาย 23000000.00 บาท
ให้เช่า ลีโว ลาดพร้าว 18 ใกล้ MRT ลาดพร้าว 12,000 บ.ต่อ ด.
ขาย 12000.00 บาท
ขายคอนโดโครงการ ออริจิ้น ปลั๊ก แอนด์ เพลย์ อี 22 สเตชั่น - 420000 บาท ติดต่อคุณ ป๊อบ
ขาย 420000.00 บาท
ขายคอนโดทีค 34.5 ตรม. 1ห้องนอน1ห้องน้ำ ฃั้น 14 - คอนโด ขาย
ขาย 3500000.00 บาท