ราคา 2456600.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 32.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 76768.00 บาท/ตารางเมตร
โครงการ ไม่ได้ระบุ

ธวัชชัย มณีโชติ
0922497326
2014-03-18 00:00:00.0
เลขที่ประกาศ: 87481
รายละเอียดเพิ่มเติม
ขายคอนโด Condo Aspire48 NO9-Co8 ซ.48 ถ.สุขุมวิท คลองเตย กทม

สนใจติดต่อ 081-3611741 ศรัญญู

จำนวนอาคาร:
0

รายละเอียดเพิ่มเติม:
ขายคอนโด Condo Aspire48 NO9-Co8 ซ.48 - คอนโด ขาย
ไม่ได้ระบุ

รายละเอียดอาคาร 0 อาคาร

รูปแบบห้อง 0 แบบ

รายชื่อประกาศขายหรือเช่าทั้งหมดของโครงการนี้ 1 ประกาศ

ขายคอนโด Condo Aspire48 NO9-Co8 ซ.48 - คอนโด ขาย

เลขที่: 87481
2014-03-18 00:00:00.0
Add to wishlist

ไม่ได้ระบุ

ขนาดพื้นที่ 32.0 ตารางเมตร

ธวัชชัย มณีโชติ

0922497326

ขาย 2456600.00 บาท
HIGHLIGHT PROPERTY
รายการประกาศที่ดูล่าสุด (Recent Advertise List)
ขายคอนโด Condo Aspire48 NO9-Co8 ซ.48 - คอนโด ขาย
ขาย 2456600.00 บาท
Sale ขายคอนโด Life@Suttisan ติด MRT สุทธิสาร ราคาพิเศษ
ขาย 3700000.00 บาท
ให้เช่าคอนโด Luangsuan Ville 96 ตรม. 1 ห้องนอน ชั้นสูง ใกล้ BTS
ขาย 35000.00 บาท
ให้เช่าคอนโด Life รัชดา-ห้วยขวาง ติดรถใต้ดินสุด ๆ ค่ะ
ขาย 17000.00 บาท
ขายคอนโดโครงการ Idio mobi RAMA9 - 6.99 บาท ติดต่อคุณ คุณแหม่ม
ขาย 6.99 บาท
15 Suie Condo ซอยสุขุมวิท 15 ขนาดห้อง 84 ตรม. 4.5 ล้านบาท
ขาย 4400000.00 บาท
ขายคอนโด the link ซอยสุขุมวิท64 ใกล้ BTS ปุณณวิถี - คอนโด ขาย
ขาย 2800000.00 บาท
คอนโด สุขุมวิท 33 ใกล้ BTS พร้อมพงศ์ ขนาดห้อง 40 ตรม. พร้อมอยู่
เช่า 30000.00 บาท
ให้เช่าคอนโดธารารินทร์เจ้าพระยารัตนาธิเบศร์-แยกพระนั่งเก้าใกล้กระทรวงพาณิชย์ ใหญ่44 ตรม. มีเฟอร์นิเจอร์ครบ