ราคา 10680000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 56.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 190714.00 บาท/ตารางเมตร
โครงการ ไม่ได้ระบุ

ธีรพล อัศวธิตานนท์
0817215307
2014-12-09 00:00:00.0
เลขที่ประกาศ: 84851
รายละเอียดเพิ่มเติม
ห้องชั้นสูง 40 ครับ วิวสวนเบญ และเมืองแบบ panorama สวยๆ ***ชั้นสูงขนาดนี้สำหรับผู้ที่ต้องการวิวแบบที่สุด Top class ของสุขุมวิทครับ***

ราคาหน้าสัญญารวมกันทั้ง 2 ห้องอยู่ที่ 11.24 ล้านบาทครับ ได้ส่วนลด 5% เหลือราคาหลังหักส่วนลดที่ 10.68 ล้านบาทครับ

เป็นห้อง combine ขนาดรวมกัน 55.9 ตร.ม.ครับ ได้ function ห้องแบบ 2 bedrooms, 2 bathrooms, 1 living room, 1 kitchen and 1 walk in closet ครับ ห้องไม่มี fin บังนะครับ ได้วิวแบบสุดๆ จริงๆ ครับ สามารถดูได้ตามรูปเลยนะครับ

สนใจติดต่อ investingcondo@gmail.com ครับ หรือโทร 089-355-5019

จำนวนอาคาร:
0

รายละเอียดเพิ่มเติม:
ขาย park 24 อาคาร 2 ชั้น 40 ห้อง combine 04-05 ไม่มี fin บังครับ - คอนโด ขาย
ไม่ได้ระบุ

รายละเอียดอาคาร 0 อาคาร

รูปแบบห้อง 0 แบบ

รายชื่อประกาศขายหรือเช่าทั้งหมดของโครงการนี้ 1 ประกาศ

เลขที่: 84851
2014-12-09 00:00:00.0
Add to wishlist

ไม่ได้ระบุ

ขนาดพื้นที่ 56.0 ตารางเมตร

ธีรพล อัศวธิตานนท์

0817215307

ขาย 10680000.00 บาท
HIGHLIGHT PROPERTY
รายการประกาศที่ดูล่าสุด (Recent Advertise List)
ขาย 10680000.00 บาท
ขายคอนโดโครงการ หมู่บ้านนราวดี พระราม 5 - 109000000 บาท ติดต่อคุณ ป๊อบ
ขาย 109000000.00 บาท
Sale ขายคอนโด Life@Suttisan ติด MRT สุทธิสาร ราคาพิเศษ
ขาย 3700000.00 บาท
ให้เช่าคอนโด Luangsuan Ville 96 ตรม. 1 ห้องนอน ชั้นสูง ใกล้ BTS
ขาย 35000.00 บาท
ให้เช่าคอนโด Life รัชดา-ห้วยขวาง ติดรถใต้ดินสุด ๆ ค่ะ
ขาย 17000.00 บาท
ขายคอนโดโครงการ Idio mobi RAMA9 - 6.99 บาท ติดต่อคุณ คุณแหม่ม
ขาย 6.99 บาท
15 Suie Condo ซอยสุขุมวิท 15 ขนาดห้อง 84 ตรม. 4.5 ล้านบาท