ราคา 2300000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 79.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 32911.00 บาท/ตารางเมตร
โครงการ ไม่ได้ระบุ

MR . Anan CharoenyiengSawad บริษัท เศรษฐีสุข พร็อพเพอร์ตี้ จำกัด
0819115810
2014-09-11 00:00:00.0
เลขที่ประกาศ: 77265
รายละเอียดเพิ่มเติม
ขายคอนโด 79ตร.ม 3นอน 2น้ำ 3แอร์ มีเฟอร์พร้อมอยู่ อยู่ บางนาเพลศ ใกล้ BTS บางนา ขายด่วน
2.600.000บาท สนใจโทร 081-9115810 โดย บริษัทเศรษฐีสุข
พร็อพเพอร์ตี้ จำกัด

จำนวนอาคาร:
0

ไม่ได้ระบุ

รายละเอียดอาคาร 0 อาคาร

รูปแบบห้อง 0 แบบ

รายชื่อประกาศขายหรือเช่าทั้งหมดของโครงการนี้ 1 ประกาศ

ขายคอนโดแต่งสวย บางนาเพลศ - คอนโด ขาย

เลขที่: 77265
2014-09-11 00:00:00.0
Add to wishlist

ไม่ได้ระบุ

ขนาดพื้นที่ 79.0 ตารางเมตร

0819115810

ขาย 2300000.00 บาท
HIGHLIGHT PROPERTY
รายการประกาศที่ดูล่าสุด (Recent Advertise List)
ขายคอนโดแต่งสวย บางนาเพลศ - คอนโด ขาย
ขาย 2300000.00 บาท
ขาย Abstracts สุขุมวิท 66/1 เดินถึง BTS - คอนโด ขาย
ขาย 3300000.00 บาท
Three Bedroom Condo in Thonglor - very affordable - 45K - 128SQM
ขาย 45000.00 บาท
ขาย Aspace condo Asoke-Ratchada มีเครื่องใช้ไฟฟ้าครบครัน(แอร์2 ไมโครเวฟ ทีวี ตู้เย็น เครื่องซักผ้า เครื่องทำน้ำอุ่น เตาไฟฟ้า) เข้าอยู่ได้เลย - คอนโด ขาย
ขาย 3350000.00 บาท
Condominium For Rent Centric Sathorn-St.Louis 2 bed 8fl 60 sqm - 1234029000001219039
เช่า 40000.00 บาท
ขายคอนโด Ideo Mobi พญาไท - คอนโด ขาย
ขาย 7500000.00 บาท
ให้เช่า คิว เฮ้าส์ คอนโด สุขุมวิท 79
ขาย 38000.00 บาท
คอนโดเดอะทรัสต์ พระราม 3 ให้เช่า
เช่า 9000.00 บาท
The Knight Condo พร้อมอยู่ BTS แบริ่ง - คอนโด ขาย
ขาย 1879000.00 บาท
Regenthome5 ห้องเดิมๆ ราคาถูกที่สุดในย่านซอยโชคชัยร่วมมิตร - คอนโด ขาย