ราคา 5500.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 23.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 239.00 บาท/ตารางเมตร
โครงการ ลุมพินี เมกะบางนา

potpapat wongtangmun
0869927888
2013-06-11 00:00:00.0
เลขที่ประกาศ: 7470
รายละเอียดเพิ่มเติม
ขายดาวน์ 105,000 บาท ที่เหลือเช้าแบงค์ 794,000 บาท ห้องอยู่ระหว่างทิศเหนือเเละทิศตะวันออก ชั้น8 ห้อง 819 ห้องขนาด 23 ตรม หรือเช่าเดือนละ 5,500 บาท มีแอร์และตู้เสื้อผ้าให้

จำนวนอาคาร:
0

รายละเอียดเพิ่มเติม:
ขายดาวน์ หรือให้เช่า ลุมพินีเมกะบางนา ห้องทำเลดีมาก - คอนโด ขาย
ลุมพินี เมกะบางนา

รายละเอียดอาคาร 0 อาคาร

รูปแบบห้อง 0 แบบ

รายชื่อประกาศขายหรือเช่าทั้งหมดของโครงการนี้ 7 ประกาศ

ขายคอนโดโครงการ ลุมพินี เมกะบางนา - 1550000 บาท ติดต่อคุณ วิภาดา ยศสมนึก

เลขที่: 231506
2018-04-11 16:42:05.0
Add to wishlist

ลุมพินี เมกะบางนา

ขนาดพื้นที่ 26.0 ตารางเมตร

วิภาดา ยศสมนึก

0991109315

ขาย 1550000.00 บาท

ให้เช่าคอนโดโครงการ ลุมพินี เมกะบางนา - 7000 ต่อเดือน

เลขที่: 176000
2015-11-13 10:16:06.0
Add to wishlist

ลุมพินี เมกะบางนา

ขนาดพื้นที่ 26.0 ตารางเมตร

Somlak Somlak

0922492029

เช่า 7000.00 บาท

1829 ให้เช่า ลุมพินี เมกะบางนา(Lumpini Maga Bangna) 1 นอน ชั้น 1 ตึก C เครื่องใช้ไฟฟ้าครบ

เลขที่: 173890
2015-08-30 16:28:28.0
Add to wishlist

ลุมพินี เมกะบางนา

ขนาดพื้นที่ 26.0 ตารางเมตร

มิกซ์ มิกซ์

0887570894

เช่า 7000.00 บาท

ให้เช่าคอนโดโครงการ ลุมพินี เมกะบางนา - 6000 ต่อเดือน ติดต่อคุณ ตุ๊กตา กัญญ์ดาพรรณ

เลขที่: 158616
2014-12-23 18:35:09.0