ราคา 320000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 35.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 9428.00 บาท/ตารางเมตร
โครงการ U-delight residence พัฒนาการ-ทองหล่อ

praponthong
0851401040
2013-11-14 00:00:00.0
เลขที่ประกาศ: 7351
รายละเอียดเพิ่มเติม
ห้องเลขที่ 0903 เป็นห้องฝั่งทิศตะวันออก ขนาด 35 ตร.ม...ได้วิวฝั่งพัฒนาการ ศรีนครินทร์ ได้วิวริมคลอง มีต้นไม้ใหญ่ด้านหลังคอนโดแถมด้วย
(แปลนคอนโดวางตัวในแนวตะวันออก-ตะวันตก ด้านหน้าติดถนนพัฒนาการเป็นฝั่งตะวันออกและด้านหลังมีคลองและต้นไม้ใหญ่เป็นฝั่งตะวันตก)

- **ราคาห้องหน้าสัญญา 2,326,000 บาท** รายละเอียดดังนี้..
เงินดาวน์ทั้งหมด ทางผมจะเป็นผู้จ่ายให้ทั้งหมด
ส่วนคุณเจ้าของใหม่ต้องจ่ายให้โครงการในวันโอนอีก 2,091,400 บาทครับ

ขอขายในราคา 330,000 บาทครับ

การโอนเจ้าของใหม่ไม่ต้องเสียค่าใช้จ่ายใดๆค่ะ เมื่อตกลงซื้อขายเรียบร้อย ผมจะไปจ่ายเงินดาวน์ให้ครบและโอนชื่อที่โครงการเลย
ราคาดังกล่าวรวมเฟอร์ครบตามห้องตัวอย่าง พร้อมเข้าอยู่ครับ
ผมจะจ่ายส่วนเงินดาวน์ให้ทั้งหมด พร้อมที่จะโอนให้ลูกค้าใหม่ที่โครงการได้เลย ปลอดภัย 100%

จำนวนอาคาร:
0

รายละเอียดเพิ่มเติม:
ขายดาวน์ U-delight residence พัฒนาการ-ทองหล่อครับ เท่าทุน - คอนโด ขาย
U-delight residence พัฒนาการ-ทองหล่อ

รายละเอียดอาคาร 0 อาคาร

รูปแบบห้อง 0 แบบ

รายชื่อประกาศขายหรือเช่าทั้งหมดของโครงการนี้ 12 ประกาศ

ขาย ยู ดีไลท์ เรสซิเดนซ์ พัฒนาการ-ทองหล่อ รูปแบบ 1 ห้องนอน 35 ตรม.

เลขที่: 260836
2018-11-12 22:19:23.0
Add to wishlist

U-delight residence พัฒนาการ-ทองหล่อ

ขนาดพื้นที่ 35.0 ตารางเมตร

nopponrealestate postproperty

0927529403

ขาย 2790000.00 บาท

ให้เช่าคอนโด U delight residence thonglor-pattanakarn

เลขที่: 239864
2018-07-01 03:13:09.0
Add to wishlist

U-delight residence พัฒนาการ-ทองหล่อ

ขนาดพื้นที่ 35.0 ตารางเมตร

Phoomet agentcy

0941358956

เช่า 15000.00 บาท

ขาย ยู ดีไลท์ เรสซิเดนซ์ พัฒนาการ-ทองหล่อ ชั้น 10 26 ตรม. U Delight Residence

เลขที่: 193319
2017-05-01 20:38:23.0
Add to wishlist

U-delight residence พัฒนาการ-ทองหล่อ

ขนาดพื้นที่ 26.0 ตารางเมตร

Pern Estate

0882641556

เช่า 2250000.00 บาท

ขายคอนโด U Delight Residence ทองหล่อ - พัฒนาการ - คอนโด ขาย