ราคา 1400000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 30.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 46666.00 บาท/ตารางเมตร
โครงการ ไอเฮ้าส์ พระราม9 เอกมัย

รตนพร Ratanaporn
0887570894
2013-10-12 00:00:00.0
เลขที่ประกาศ: 7055
รายละเอียดเพิ่มเติม
ขายคอนโดมิเนียม I HOUSE ไอเฮ้าส์ พระราม9 เอกมัย 1.4 ลบ. สตูดิโอ 29.5 ตร.ม

แบบ : Studio , ขนาด 29 ตร.ม
เฟอร์ แอร์ เครื่องทำน้ำอุ่น

ขายราคา 1.4 ลบ ค่าโอนคนละครึ่ง

ติดต่อ คุณมิกซ์
โทร. 088-757-08984

จำนวนอาคาร:
0

รายละเอียดเพิ่มเติม:
ขายคอนโดมิเนียม I HOUSE ไอเฮ้าส์ พระราม9 เอกมัย 1.4 ลบ. สตูดิโอ 29.5 ตร.ม - คอนโด ขาย
ไอเฮ้าส์ พระราม9 เอกมัย

รายละเอียดอาคาร 0 อาคาร

รูปแบบห้อง 0 แบบ

รายชื่อประกาศขายหรือเช่าทั้งหมดของโครงการนี้ 13 ประกาศ

คอนโด I House พระราม 9-เอกมัย - คอนโด ขาย

เลขที่: 158122
2015-03-23 00:00:00.0
Add to wishlist

ไอเฮ้าส์ พระราม9 เอกมัย

ขนาดพื้นที่ 58.0 ตารางเมตร

วรณัน ฉันทวรวัล

0824644536

ขาย 3900000.00 บาท

ขายคอนโดมิเนียม I HOUSE ไอเฮ้าส์ พระราม9 เอกมัย ตร.ม - คอนโด ขาย

เลขที่: 78682
2014-10-17 00:00:00.0
Add to wishlist

ไอเฮ้าส์ พระราม9 เอกมัย

ขนาดพื้นที่ 58.0 ตารางเมตร

จารุจิตร ใจสว่าง

0817605458

ขาย 3200000.00 บาท

คอนโดไอเฮ้าส์ พระราม9-เอกมัย

เลขที่: 145575
2014-10-12 18:39:00.0
Add to wishlist

ไอเฮ้าส์ พระราม9 เอกมัย

ขนาดพื้นที่ 53.0 ตารางเมตร

Jeab

0894844455

ขาย 3600000.00 บาท

โครงการไอเฮ้าส์ ชั้น 3 พท. 27 ตรม. ถ.พระราม 9-เอกมัย

เลขที่: 136663
2014-06-23 18:38:00.0
Add to wishlist

ไอเฮ้าส์ พระราม9 เอกมัย