ราคา 80000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 30.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 2711.86 บาท/ตารางเมตร
ชั้น 15
เลขที่ห้อง 1524
โครงการ ไม่ได้ระบุ

โจ
0909516142
2013-11-11 13:20:20.0
เลขที่ประกาศ: 65624
รายละเอียดเพิ่มเติม
ขายถูกสุดCondo the baseพระราม9 แค่80,000 ส่วนรับแขก พื้นลามิเนตหนา8มม. หรือเทียบเท่า ผนังปูนฉาบเรียบทาสี แอร์ชนิดแยกส่วนแบบแขวนผนังPanasonicหรือเทียบเท่า ห้องครัว พื้นกรุกระเบื้องเซรามิค เคาเตอร์ครัวลามิเนต พร้อมชุดครัว บิลอิน หรือเทียบเท่า เตาไฟฟ้า2หัว เครื่องดูดควันสเตนเลส อ่างล้างจานพร้อมก๊อกน้ำ ผนังเหนือโต๊ะชุดครัวกรุกระเบื้องเซรามิค ห้องนอน พื้นลามิเนตหนา8มม. หรือเทียบเท่า ผนังปูนฉาบเรียบทาสี แอร์ชนิดแยกส่วนแบบแขวนผนังPanasonicหรือเทียบเท่า 2เครื่อง ห้องน้ำ อ่างล้างหน้าพร้อมก๊อก โถสุขภัณฑ์แบบ2ชิ้น ส่วนอาบน้ำพร้อมชุดฝักบัว ผนังกั้นส่วนอาบน้ำกระจกนิรภัย พื้นและผนังกรุกระเบื้องเซรามิค รายละเอียดห้อง ห้อง 1524 ขนาดห้อง 29.5 ตารางเมตร แบบ 1 ห้องนอน เป็นห้องมุม เดี่ยว หันทิศเหนือ (ถ.พระรามเก้า) ชั้น 15 ของแถม 1. เครื่องทำน้ำอุ่น Electrolux 3,500 วัตต์ หรือเทียบเท่า 2. ตู้เย็น ขนาด 6.7 คิว Sumsung หรือเทียบเท่า 3. เตาไมโครเวฟขนาด 23 ลิตร Sumsung หรือเทียบเท่า วิธีชำระดาวน์ งวดปกติ 999 บาท ทุกๆวันที่ 1 ของเดือน (ตอนนี้ผ่อนเดือนละ1,999) และงวด Bullet จำนวน 10,000 บาทเฉพาะเดือน ส.ค. และ ก.พ. เท่านั้น ราคาขายดาวน์ ค่าจองและทำสัญญา 30,000 บาท ผ่อนดาวน์แล้ว 20 งวด =46,983 รวมเป็นเงิน 76,983 บาท ขายดาวน์เพียง80,000บาท ค่าเปลี่ยนชื่อออกให้ (ขอทุนคืนไม่เอากำไร) ตอนนี้กำลังดำเนินเรื่องการโอน จ่าย80,000 โอนได้ทันที สนใจกรุณาติดต่อ โจ090-951-6142,089-405-6303 **คอนโดกำลังก่อสร้าง พร้อมโอนกลางปีหน้า http://www.sansiri.com/th/condoprogress/projectdetail.aspx?pcpid=54

จำนวนอาคาร:
0

รายละเอียดเพิ่มเติม:
The Mark condo รัชดา ราชเทวี, 1 ห้องนอน วิวสวน – ใกล้รถไฟฟ้า แอร์พอร์ทลิงค์ มักกะสัน, MRT - คอนโด ขาย
ไม่ได้ระบุ

รายละเอียดอาคาร 0 อาคาร

รูปแบบห้อง 0 แบบ

รายชื่อประกาศขายหรือเช่าทั้งหมดของโครงการนี้ 1 ประกาศ

ขายคอนโดโครงการ ไม่ได้ระบุ - 80000 บาท ติดต่อคุณ โจ

เลขที่: 65624
2013-11-11 13:20:20.0
Add to wishlist

ไม่ได้ระบุ

ขนาดพื้นที่ 30.0 ตารางเมตร

โจ

0909516142

ขาย 80000.00 บาท
HIGHLIGHT PROPERTY
รายการประกาศที่ดูล่าสุด (Recent Advertise List)
ขายคอนโดโครงการ ไม่ได้ระบุ - 80000 บาท ติดต่อคุณ โจ
ขาย 80000.00 บาท
ให้เช่าคอนโดโครงการ Aspace Asoke-Ratchada เอสเปซ อโศก-รัชดา ตึก C ชั้น 6 ขนาด 35 ตรม.
เช่า 11000.00 บาท
ขายถูกมากคอนโดโครงการ เพ็ญศิริเพลส ใกล้ BTS เสนานิคม1 - พร้อมผู้เช่า ROI 8%ต่อปี
ขาย 2890000.00 บาท
For Sale 100,000Baht Elio Delrey Condo (Contract) - คอนโด ขาย
ขาย 2400000.00 บาท
ขายคอนโด อิควินอกซ ใกล้รถไฟฟ้า BTS 2 ห้องนอน 60 ตร.ม. 7.12ล้านบาท - คอนโด ขาย
ขาย 7740000.00 บาท
ขาย คอนโดมิเนียมรีเจ้นท์โฮม 1 ถนนพหลโยธิน คลองถนน บริการด้านสินเชื่อ - คอนโด ขาย