ราคา 1800000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 43.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 41860.00 บาท/ตารางเมตร
โครงการ แฮบปี้คอนโด รัชดาซอย18

สุณิสา ภูมิพันธ์
0863405248
2013-04-11 00:00:00.0
เลขที่ประกาศ: 6484
รายละเอียดเพิ่มเติม
ขาย-ให้เช่า แฮบปี้คอนโดรัชดาซอย18
1 ห้องนอน 1ห้องนำ พื้นที่ใช้สอย 43 ตารางวา

จำนวนอาคาร:
0

รายละเอียดเพิ่มเติม:
ขาย-ให้เช่า แฮบปี้คอนโดรัชดาซอย18 - คอนโด ขาย
แฮบปี้คอนโด รัชดาซอย18

รายละเอียดอาคาร 0 อาคาร

รูปแบบห้อง 0 แบบ

รายชื่อประกาศขายหรือเช่าทั้งหมดของโครงการนี้ 2 ประกาศ

ขาย แฮปปี้ คอนโด รัชดา 18 พร้อมผู้เช่า ห้องมุม 35 ตร.ม.

เลขที่: 160389
2015-01-25 21:20:30.0
Add to wishlist

แฮบปี้คอนโด รัชดาซอย18

ขนาดพื้นที่ 35.0 ตารางเมตร

Pornpavee Chupa

0895386888

ขาย 2300000.00 บาท

ขาย-ให้เช่า แฮบปี้คอนโดรัชดาซอย18 - คอนโด ขาย

เลขที่: 6484
2013-04-11 00:00:00.0
Add to wishlist

แฮบปี้คอนโด รัชดาซอย18

ขนาดพื้นที่ 43.0 ตารางเมตร

สุณิสา ภูมิพันธ์

0863405248

ขาย 1800000.00 บาท
HIGHLIGHT PROPERTY
รายการประกาศที่ดูล่าสุด (Recent Advertise List)
ขาย-ให้เช่า แฮบปี้คอนโดรัชดาซอย18 - คอนโด ขาย
ขาย 1800000.00 บาท
คอนโด D Condo รามคำแหง 9 ใกล้ย่านการค้าและAirport Rail Link
ขาย 10000.00 บาท
ให้เช่าคอนโดโครงการ Supalai Premier @ Ratchathewi - 25000 ต่อเดือน ติดต่อคุณ Namon Ch
เช่า 25000.00 บาท
ขายดาวน์คอนโด Elio Del Ray - คอนโด ขายดาวน์
ขาย 150000.00 บาท
ขายด่วน คอนโด เดอะเลคเมโทรพาร์ค สาธร(THE LAKE @ METRO PARK SATHORN)ถ.กัลปพฤกษ์อาคาร 1a ชั้น1 พื้นที่ใช้สอย 72.13 ตร.เมตร ขนาด 2 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ ตกแต่งหรู ดีไซน์ทันสมัย ราคาพิเศษสุดสุด - คอนโด ขาย