ราคา 300000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 46.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 6593.41 บาท/ตารางเมตร
ชั้น 2
เลขที่ห้อง 0
โครงการ ไม่ได้ระบุ

ป๊อบ
0863027857
2013-10-17 17:02:40.0
เลขที่ประกาศ: 59192
รายละเอียดเพิ่มเติม
โครงการซิตี้ รีสอร์ท รัชดา-ห้วยขวาง คอนโดมิเนียม ถนนประชาอุทิศ # CM01302 แขวงห้วยขวาง เขตห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร เนื้อที่ 45.5 ตร.ม.ห้องสตูดิโอ ชั้น 2 อาคาร 1 พร้อมที่จอดรถสะดวกสบาย ภายในตกแต่งสวยงามครัวบิลท์อิน แอร์ 2 เครื่อง เฟอร์นิเจอร์ครบครัน ตู้เสื้อผ้าบิลท์อิน เตียงนอน โต๊ะเครื่องแป้ง ระเบียงภายในห้องชุด ทิศตะวันออก วิวสวย ไม่มีตึกบัง สาธารณูปโภคภายในโครงการ สระว่ายน้ำ ฟิตเนส สวนหย่อม ระบบรักษาความปลอดภัย เจ้าหน้าที่รักษาความปลอดภัย 24 ชม. ระบบกล้อง CCTVระบบป้องกันอัคคีภัย Detector และ Fire Alarmทำเลดี เดินทางสะดวก ถนนรัชดาภิเษก ถนนพระราม 9 ถนนลาดพร้าว ถนนสุขุมวิท ใกล้ MRT ห้วยขวาง ห้างสรรพสินค้ามากมาย ห้างเซ็นทรัลพระราม 9 เอสพลานาท โรบินสัน อาคารฟอร์จูน คาร์ฟู จัสโก้ โรงแรม ดิ เอ็มเมอร์รัล โรงแรมเลอคองคอร์ด โรงแรมแกรนด์อยุทธยา โรงแรมแกรนด์เมอร์เคียว โรงแรมรัชดาซิตี้ อาคารเมืองไทยประกันชีวิต อาคารทรูทาวเวอร์ อาคาร อสมท.โรงพยาบาล โรงเรียน ธนาคาร สถานตำรวจ ศุนย์วัฒนธรรมแห่งประเทศไทย ตลาด ร้านค้า ร้านอาหาร มินิมาร์ท รถประจำทางสาธารณะ อยู่ใจกลางเมือง แหล่งชุมชน ออฟฟิศ สำนักงาน โครงการใหม่ ขายดาวน์ 300,000 บาท สมใจติดต่อ 086-302-7857 ป๊อบ

จำนวนอาคาร:
0

รายละเอียดเพิ่มเติม:
Top Floor (33th) 62 ตรม.... Rhythm Huaikwang - คอนโด ขาย
ไม่ได้ระบุ

รายละเอียดอาคาร 0 อาคาร

รูปแบบห้อง 0 แบบ

รายชื่อประกาศขายหรือเช่าทั้งหมดของโครงการนี้ 1 ประกาศ

โครงการซิตี้ รีสอร์ท รัชดา-ห้วยขวาง คอนโดมิเนียม ถนนประชาอุทิศ

เลขที่: 59192
2013-10-17 17:02:40.0
Add to wishlist

ไม่ได้ระบุ

ขนาดพื้นที่ 46.0 ตารางเมตร

ป๊อบ