ราคา 999000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 31.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 32225.00 บาท/ตารางเมตร
โครงการ คอนโด รีเจนท์ โฮม รัชดาภิเษก 19

ดีใจ เดชเจริญศรี
0898168168
2014-12-11 00:00:00.0
เลขที่ประกาศ: 5854
รายละเอียดเพิ่มเติม
ขายดาวน์คอนโดรีเจนท์โฮม19 สุขุมวิท93 อาคารB ชั้น4 ห้อง406 พื้นที่31ตารางเมตร เป็นห้องมุม
เป็นมุมดีมากค่ะ เป็นมุมเย็นสบาย ฮวงจุ้ยดี แถมเครื่องครัวสำเร็จรูปจากโครงการ1ชุด มีหน้าต่างเพิ่มอีก1ชุด (เพราะเป็นห้องมุม)
โอกาสแบบนี้ไม่มีอีกแล้ว

ราคาโครงการ 999,000 .-
ราคาขายดาวน์
ค่าจอง+ค่าทำสัญญา 40,000 .-
ค่างวด (ผ่อนดาวน์) 7000x20งวด = 140,000
บวกเพิ่ม 150,000 .-
รวมเป็น 330,000 .-
เหลือวันโอน 819,000

สนใจติดต่อ ดีใจ เดชเจริญศรี
เบอร์โทรศัพท์ 089-816-8168

รายละเอียดเพิ่มเติม:
ขายคอนโด : Regent Home Ratchada 19 ชั้น 2 พื้นที่ 32 ตรม. ห้องแบบสตูดิโอ ขาย 1.2 ล้านบาท - คอนโด ขาย
คอนโด รีเจนท์ โฮม รัชดาภิเษก 19

รายละเอียดอาคาร 1 อาคาร

ชื่ออาคาร/ตึก: คอนโด รีเจนท์ โฮม รัชดาภิเษก 19

รูปแบบห้อง 0 แบบ

รายชื่อประกาศขายหรือเช่าทั้งหมดของโครงการนี้ 2 ประกาศ

ขายดาวน์คอนโดรีเจนท์โฮม19 ใกล้รถไฟฟ้า - คอนโด ขายดาวน์

เลขที่: 5854
2014-12-11 00:00:00.0
Add to wishlist

คอนโด รีเจนท์ โฮม รัชดาภิเษก 19

ขนาดพื้นที่ 31.0 ตารางเมตร

ดีใจ เดชเจริญศรี

0898168168

ขาย 999000.00 บาท
HIGHLIGHT PROPERTY
รายการประกาศที่ดูล่าสุด (Recent Advertise List)
ขายดาวน์คอนโดรีเจนท์โฮม19 ใกล้รถไฟฟ้า - คอนโด ขายดาวน์