ราคา 4490000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 44.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 102045.45 บาท/ตารางเมตร
ชั้น 14
โครงการ THE ROOM สุขุมวิท 62 (เดอะรูม สุขุมวิท 62)

Asset X property
0634924632
2025-03-27 11:13:33.0
เลขที่ประกาศ: 525420
รายละเอียดเพิ่มเติม
รหัสทรัพย์ HL082660

ขาย คอนโดใจกลางเมือง The Room สุขุมวิท 62 ติด BTS ปุณณวิถี  45 ตรม ชั้น 14

:: จุดเด่น ::
- ติดรถไฟฟ้า BTS อยู่หน้าโครง สถานี ปุณณวิถี
- ห้องใหม่ สภาพดีเจ้าของไม่เคยอยู่
- วิวโล่งใจกลางเมือง ลมพัดเข้าห้องเย็นสบายตลอดทั้งวัน
- ใกล้ True digital park , Phyll, Century Movie plaza, Whizdom 101
- ใกล้จุดขึ้นลงทางด่วน สุขุมวิท 62 และ สุขุมวิท 50

:: รายละเอียดห้อง ::
- 44.88 ตรม
- 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ
- ชั้น 14 ตึก A
- วิว เมือง
- ทิศใต้
- ที่จอดรถ 1 คัน

ขาย 4.49 ล้านบาท

:: รายละเอียดโครงการ ::
- เดอะ รูม สุขุมวิท 62 (The Room Sukhumvit 62)
- เจ้าของโครงการ แลนด์ แอนด์ เฮ้าส์ จำกัด (มหาชน)
- คอนโด High Rise 2 อาคาร สูง 23 ชั้น จำนวน 487 ยูนิต
- พื้นที่ส่วนกลางกว่า 2,400 ตรม.
- สระว่ายน้ำสปาขนาด 10×25 เมตร ระบบโอโซน ชั้น 4
- สวนลอยฟ้าที่ชั้น 3 มีที่นั่งเล่น และส่วนบาร์บีคิวปาร์ตี้
- ฟิตเนส ชั้น 3
- ที่จอดรถทั้งหมด 70%
- สร้างเสร็จ ปี 2554
- ค่าส่วนกลาง 40 บาท/ตรม
- ระบบรักษาความปลอดภัยตลอด 24 ชม.

:: สถานที่ใกล้เคียง ::
- Tesco Lotus อ่อนนุช : 1.9 ม.
- The Pyll สุขุมวิท 54 : 1.6 กม.
- Big C อ่อนนุช : 3.3 กม.
- ตลาดอุดมสุข : 2 กม.

สนใจติดต่อ
Tel. 096-879 3245
LINE ID: Doze
Email: Jumpolphat.assetx@gmail.com

Admin
Tel: 063-492-4632
Line ID : @assetx.p
Email : Adm.assetx@gmail.com

วันที่เริ่มโครงการ:
0020-05-05 00:00:00.0
จำนวนอาคาร: