ค่าเช่า 47000.0 บาท / เดือน
รายละเอียด
ขนาดห้อง 53.0 ตารางเมตร
ห้องเริ่มว่าง 2020-05-09 00:00:00.0
ชั้น 17
โครงการ บ้าน สิริ ทเวนตี้ โฟร์

ZThaiHome
0948978878
2025-01-24 14:32:06.0
เลขที่ประกาศ: 517926
รายละเอียดเพิ่มเติม
ให้เช่า คอนโด เดอะ เครสท์ สุขุมวิท 43
ชั้น 17 ขนาด 53.7 ตรม.
ห้องเลขที่ 778/143

1 ห้องนอน​
1 ห้อง​น้ำ
1​ ห้อง​นั่งเล่น​
1 ระเบียง​
1 ที่จอดรถ​ ประจำ

เฟอร์นิ​เจอร์ครบ​

พื้นที่ส่วนกลาง:
ห้องสมุด
สระว่ายน้ำ
ล็อบบี้
สกายเลานจ์

ให้เช่า 47,000 บาท/เดือน​
ค่า​ประกัน​ 2​ เดือน​
ค่าเช่า​ล่วงหน้า​ 1​ เดือน​
สัญญา​ 1​ ปี​

::รายละเอียด::
- พื้นที่ 53.7 ตรม.
- ชนิด 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ
- ชั้นที่ 17 จากทั้งหมด 28 ชั้น

::สถานที่ใกล้เคียง::
BTS THONGLOR​

พิกัด: https://maps.google.com/maps?q=13.723001,100.571001

ราคา: 47,000 บาท/เดือน

#Zthaihome
#รับฝากขายเช่าอสังหาฯไทย
#รับฝากขายเช่าบ้านคอนโดมือสอง

Contact
Tel 0948978878
Line id ; @788giris
WhatsApp+66948978878

วันที่เริ่มโครงการ:
0020-05-05 00:00:00.0

รายละเอียดเพิ่มเติม:
บ้าน สิริ ทเวนตี้ โฟร์

รายละเอียดอาคาร 1 อาคาร

ชื่ออาคาร/ตึก: บ้าน สิริ ทเวนตี้ โฟร์

รูปแบบห้อง 0 แบบ

รายชื่อประกาศขายหรือเช่าทั้งหมดของโครงการนี้ 4 ประกาศ

ให้เช่า คอนโด บ้านสิริ ทเวนตี้ โฟร์ 60 ตรม. ชั้น8, ให้เช่า30, 000บ-เดือน

เลขที่: 495858
2024-08-22 07:55:03.0
Add to wishlist

บ้าน สิริ ทเวนตี้ โฟร์

ขนาดพื้นที่ 60.0 ตารางเมตร

Ranie Estate

0634128966

เช่า 30000.00 บาท

เลขที่: 495857
2024-08-22 07:53:38.0
Add to wishlist

บ้าน สิริ ทเวนตี้ โฟร์

ขนาดพื้นที่ 60.0 ตารางเมตร

ZThaiHome

0948978878

เช่า 30000.00 บาท
HIGHLIGHT PROPERTY
รายการประกาศที่ดูล่าสุด (Recent Advertise List)
ให้เช่า คอนโด เดอะ เครสท์ สุขุมวิท 43 ชั้น 17 ขนาด 53.7 ตรม. ให้เช่า 47,000 บาท-เดือน
เช่า 47000.00 บาท
ขายคอนโด ลุมพินี พาร์ค พระราม9-รัชดา 30.5ตร.ม.ชั้น 16 ตึกB ใต้
ขาย 2650000.00 บาท
61088 ปล่อยเช่า คอนโด บ้าน เพลินจิต ซ.ร่วมฤดี 2 Newly refurbished 100 ตรม 2นอน 2น้ำ
เช่า 45000.00 บาท
For rent at Life @ Sathorn10,1 bedroom / 1 bathroom with bathtub
เช่า 23000.00 บาท
ขายคอนโดโครงการ เซ็นทริค ซีน สุขุมวิท 64 คอนโดมิเนียม | Centric Scene Sukhumvit 64 - 5590000 บาท ติดต่อคุณ you estate
ขาย 5590000.00 บาท
ให้เช่าคอนโดใหม่ เดอะ ริช สาทร-ตากสิน ยังไม่เคยเข้าอยู่ ตกแต่งครบ
เช่า 16000.00 บาท
ขายคอนโด รีเจ้นท์โฮม 7 บางนา ตึก H พื้นที่ 31 ตร.ม. ห้องสวยมาก พร้อมเฟอร์นิเจอร์ เครื่องใช้ไฟฟ้า
เช่า 1050000.00 บาท
ให้เช่าคอนโดโครงการ Siri@Sukhumvit | baan siri sukhumvit 13 | บ้าน สิริสุขุมวิท 13 - 25000 ต่อเดือน ติดต่อคุณ Kit Kit
เช่า 25000.00 บาท
ให้เช่าคอนโดโครงการ Grand park view asoke - 17000 ต่อเดือน ติดต่อคุณ Charlie Praphanthongchai
เช่า 17000.00 บาท
รหัส 1203 ให้เช่า แอสปาย ลาดพร้าว 113 Aspire Ladprao 113 8000 บาท
เช่า 8000.00 บาท