ราคา 5300000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 37.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 143243.24 บาท/ตารางเมตร
ชั้น 10
โครงการ ไม่ได้ระบุ

ป๊อบ
0868025609
2025-01-08 16:04:10.0
เลขที่ประกาศ: 515371
รายละเอียดเพิ่มเติม
CM04253 ขาย คอนโด โซ ออริจิ้น เกษตร อินเตอร์เชนจ์ So Origin Kaset Interchange ถนนพหลโยธิน แขวงเสนานิคม เขตจตุจักร กรุงเทพมหานคร เนื้อที่ 37 ตร.ม. รูปแบบห้อง Duo 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ 1 ห้องรับแขก ชั้น 10 ภายในมี แอร์ 2 เครื่อง ห้องนอนชั้นบน และห้องนั่งเล่น So Origin Kaset Interchange Duo 1-Bedroom Floor 10 City Sky Zone 25.10 (37) Sq.m. *การเดินทาง* -รถไฟฟ้า BTS สถานี ม.เกษตรศาสตร์ ประมาณ 160 เมตร แยกเกษตร -ถนนพหลโยธิน ถนนประเสริฐมนูกิจ ถนนงามวงศ์วาน ถนนรัชดาภิเษก -ถนนวิภาวดีรังสิต ดอนเมืองโทลล์เวย์ ทางด่วนรามอินทรา-อาจณรงค์ *สถานที่สำคัญใกล้เคียง* -ตลาดอมรพันธ์ ตลาดบางเขน Nawamin City Avenue -Lotus’s วังหิน Tops Market ม.เกษตร Lotus’s ลาดพร้าว -Avenue รัชโยธิน Major รัชโยธิน Union MallThe Mall งามวงศ์วาน -Big C ลาดพร้าว 2 Central รามอินทรา Central ลาดพร้าว ตลาดนัดจตุจักร -ม.เกษตรศาตร์ ม.ศรีปทุม ม.ราชภัฎจันเกษม ม.ราชภัฎ พระนคร รร.สารวิทยา รร.สาธิตเกษตร รร.หอวัง -รพ.เปาโล เกษตร รพ.วิภาวดี กรมทหารราบที่ 11 กรมยุทธโยธาทหารบก -กรมส่งเสริมการเกษตร กรมวิทยาศาสตร์ทหารบก สนามบินดอนเมือง -Private Court Yard -Private Working Room 23rd Floor -Private Dining Room -Sky Lounge/Social Lounge -Soul Massage&Spa 24th Floor -Sky High Fitness, Multi Studio, Oxygen Lounge, Aroma Steam, 270 Endless Pool, Aqua Therapy Roof top Floor -Edge of The Sky Bar, Triple Cliff View Point, Private Sky Sea ราคา 5,300,000 บาท *สนใจติดต่อได้ที่ 086-802-5609 คุณป๊อบ line 0868025609* *บริการรับฝากขาย เช่า บ้าน ที่ดิน คอนโด และอสังหาริมทรัพย์ทุกประเภท ฟรีค่าคอมมิชชั่น กรณีเจ้าของขายเอง