ราคา 4790000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 48.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 99791.67 บาท/ตารางเมตร
ชั้น 14
โครงการ ศุภาลัย ลอฟท์ ประชาธิปก-วงเวียนใหญ่

ลมัย
0846965429
2024-12-03 20:19:06.0
เลขที่ประกาศ: 511804
รายละเอียดเพิ่มเติม

คอนโด ศุภาลัย ลอฟท์ ประชาธิปก- วงเวียนใหญ่ ใกล้ BTS วงเวียนใหญ่ มีสิ่งอำนวยความสะดวกครบครัน
ที่ตั้ง : ติดถนนประชาธิปก ฝั่งขาออก แขวงสมเด็จเจ้าพระยา เขต คลองสวน กทม 10600
รหัสทรัพย์ : AGC00225
ราคาขาย : 4,790,000 บาท

รายละเอียด :
ชั้น14
พื้นที่ 47.49 ตร.ม.
2 ห้องนอน
1 ห้องน้ำ
1 ห้องรับแขก
1 ห้องครัว

จุดเด่น :
คอนโดตกแต่งพร้อมเข้าอยู่ ใกล้รถไฟฟ้า
ห้องนอนใหญ่ มีตู้เสื้อผ้า มีห้องน้ำในตัว
ห้องนอนเล็ก มีตู้เสื้อผ้า
โต๊ะกินข้าวขนาดใหญ่ มี 4 ที่นั่ง

- วิทยาลัยเทคโนโลยีสยาม

สอบถามรายละเอียดเพิ่มเติมและนัดชมทรัพย์ได้ที่

โทร : 084 696 5429 คุณอ้อม
ID Line : pp.aom
Facebook: A Grow Property
Line@: @agrowproperty
https://lin.ee/6O0d8h2
ดูทรัพย์อื่นเพิ่มเติมได้ที่ : www.agrowproperty.com

**A Grow Property ยังมีบ้านให้เลือกอีกมากมายหลายทำเล สนใจติดต่อสอบถามรายละเอียดได้เลยนะค่ะ**

*ทีมงานบริการด้วยใจ ใส่ใจทุกรายละเอียด ให้คำปรึกษาสินเชื่อฟรี ก่อนตัดสินใจซื้อ
*หมดกังวลเรื่องสินเชื่อ ธนาคารและดอกเบี้ย บริการแนะนำธนาคารและอัตราดอกเบี้ยที่พิเศษสุดๆ พร้อมทั้งขอวงเงินกู้สูงสุดให้กับลูกค้าทุกท่าน

คุณสมบัติ

รายละเอียดโครงการของประกาศนี้

HIGHLIGHT PROPERTY