ราคา 5700000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 97.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 58762.89 บาท/ตารางเมตร
โครงการ SV City Rama 3 condominium

ภัทรีดา ดา
0892351551
2024-12-02 16:13:43.0
เลขที่ประกาศ: 511635
รายละเอียดเพิ่มเติม
For Sell SV City Rama 3 3 Bed ชั้นสูง วิวแม่น้ำ ราคาพิเศษ เอสวี ซิตี้ พระราม 3 SV CITY RAMA 3 คอนโดพร้อมอยู่ ริมแม่น้ำเจ้าพระยา ตั้งอยู่บนถนนพระราม 3 กทม. ติดแม่น้ำเจ้าพระยา ใกล้เซ็นทรัล พระราม3, เทสโก้ โลตัส พระราม 3, แม็คโคร พระราม 3, โฮมโปร พระราม 3, ธ.กรุงศรีอยุธยา สำนักงานใหญ่, รพ.เซนต์หลุยส์ และ รร.อัสสัมชัญ รายละเอียดห้องชุด แบบ 3 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ พื่นที่ 97 ตร.ม. ชั้น 26++ ขายพร้อมเฟอร์นิเจอร์ราคาพิเศษเพียง 5,700,000._ บาท สนใจสอบถามรายละเอียดเพิ่มเติม และนัดชมห้องล่วงหน้า โทร 089 235 1551 Line ID: @nuch0892351551 Line ID: 0892351551 สิ่งอำนวยความสะดวก คลับเฮ้าส์ สระว่ายน้ำ ฟิตเนส สวนพักผ่อน ลิฟท์โดยสาร ประตูคีย์การ์ด ที่จอดรถ กล้องวงจรปิด รปภ. 24 ชม. ที่ตั้งโครงการ ถนนพระราม 3 (พระราม 3 ปากซอย 36) แขวงบางโพงพาง เขตยานนาวา กรุงเทพฯ 10120

วันที่เริ่มโครงการ:
0020-05-05 00:00:00.0

รายละเอียดเพิ่มเติม:
SV City Rama 3 condominium

รายละเอียดอาคาร 1 อาคาร

ชื่ออาคาร/ตึก: SV City Rama 3 condominium

รูปแบบห้อง 0 แบบ

รายชื่อประกาศขายหรือเช่าทั้งหมดของโครงการนี้ 4 ประกาศ

ขายคอนโดโครงการ SV City Rama 3 condominium - 5700000 บาท ติดต่อคุณ ภัทรีดา ดา

เลขที่: 511635