ราคา 8150000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 99.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 82323.23 บาท/ตารางเมตร
ชั้น 23
โครงการ River Heaven Charoenkrung

Sara Sara
0826414199
2024-10-25 14:53:04.0
เลขที่ประกาศ: 506012
รายละเอียดเพิ่มเติม
- Condo For Sale "River Heaven Condo Charoen Krung" -- 3 Bedrooms 2 Bathrooms 99 Sq.m. - Sale Condo : River Heaven Condo Charoen Krung - Project : River Heaven Condo Charoen Krung - Zone : Near Asiatique, Four Seasons, Bangrak, Silom, Sathorn, Narathiwat, Rama 3 - Area : 99 sq m. 23 th floor - Room type : 3 Bedrooms, 2 Bathrooms - Sale price : 8.15 Million baht .................................................................................................................................... - ขายคอนโด "River Heaven Condo Charoen Krung" -- 3 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ 99 ตร.ม. -ขายคอนโด : River Heaven Condo Charoen Krung - โครงการ : River Heaven Condo Charoen Krung * โซน : ใกล้ Asiatique, Four Seasons, บางรัก สีลม สาทร นราธิวาส พระราม 3 - พื้นที่ : 99 ตร.ม. ชั้น 23 - ประเภทห้อง : 3 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ - ราคาขาย : 8.15 ล้านบาท .................................................................................................................................... - For more information and to make an appointment please contact - สอบถามข้อมูลเพิ่มเติมและสามารถติดต่อได้ที่ข้างล่างนี้ - Mr. Tee: Tel. 06-1919-8080 - Line ID : @078mygfi - WhatsApp : +66826414199 - Billion Real Estates (Thailand) If interested in viewing other rooms please Click on this link ----------- https://www.facebook.com/LuxuryCondoBkk .............................................................................................................. #SaleRiverHeavenCondoCharoenKrung #Fullyfurnished #RiverHeavenCondoCharoenKrung #Beautifulview