ราคา 4890000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 53.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 92264.15 บาท/ตารางเมตร
โครงการ Supalai Riva Grande พระราม 3 ศุภาลัย ริวา แกรนด์ พระราม 3

ภัทรีดา ดา
0892351551
2024-10-20 17:30:34.0
เลขที่ประกาศ: 505163
รายละเอียดเพิ่มเติม
For Sell 1 bed ศุภาลัย ริวาแกรนด์ พื้นที่ 53 sq.m. มีหลายห้องให้เลือก ☆ ขนาด 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ ☆ พื้นที่ 53 ตร.ม. ☆ ชั้น 25++ ☆ ห้องใหม่ ขายราคาพิเศษ เพียง 4,890,000 บาท สอบถามรายละเอียดเพิ่มเติม โทร 089 235 1551 Line ID: @nuch0892351551 สิ่งอำนวยความสะดวก PlayGround Plaza Kid’s Pool The Riva Pool The Riva Library Locker , Sauna & Steam Game Room Alice in Wonderland kids’ Room Fitness Aerobic Table Tennis Room Roof Garden Multipurpose Area Recreation Area Seating Area Sky Lounge TOWER A : Broadway Theatre TOWER B : Riva Grande Board Room TOWER C : Snooker Room รักษาความปลอดภัยตลอด 24 ชั่วโมง

วันที่เริ่มโครงการ:
0020-05-05 00:00:00.0

รายละเอียดเพิ่มเติม:
Supalai Riva Grande พระราม 3 ศุภาลัย ริวา แกรนด์ พระราม 3

รายละเอียดอาคาร 1 อาคาร

ชื่ออาคาร/ตึก: Supalai Riva Grande พระราม 3 ศุภาลัย ริวา แกรนด์ พระราม 3

รูปแบบห้อง 0 แบบ

รายชื่อประกาศขายหรือเช่าทั้งหมดของโครงการนี้ 1 ประกาศ

HIGHLIGHT PROPERTY
รายการประกาศที่ดูล่าสุด (Recent Advertise List)
ขายคอนโดโครงการ Supalai Riva Grande พระราม 3 ศุภาลัย ริวา แกรนด์ พระราม 3 - 4890000 บาท ติดต่อคุณ ภัทรีดา ดา