ราคา 50000000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 230.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 217391.30 บาท/ตารางเมตร
ชั้น 32
โครงการ เดอะ ริเวอร์ บาย ไรม่อน แลนด์

PROMPT Real Estate
0819240592
2024-08-28 15:40:28.0
เลขที่ประกาศ: 496930
รายละเอียดเพิ่มเติม
ST12597 - The River
- BTS Charoen Nakhon
- 230 sqm - 32 floor
- 3 room - 2 bathroom
Sell 50,000,000
---------------
PROMPT Real Estate :
- Tel / Whatsaap : 0819240592
- Facebook Page
https://www.facebook.com/profile.php?id=61557876435703
- Line ID : @promptrealestate
*** For Clients : https://page.line.me/672xqsth
*** For Agent : https://lin.ee/SFr8zgw
----------------

วันที่เริ่มโครงการ:
0020-05-05 00:00:00.0

รายละเอียดเพิ่มเติม:
เดอะ ริเวอร์ บาย ไรม่อน แลนด์

รายละเอียดอาคาร 1 อาคาร

ชื่ออาคาร/ตึก: เดอะ ริเวอร์ บาย ไรม่อน แลนด์

รูปแบบห้อง 0 แบบ

รายชื่อประกาศขายหรือเช่าทั้งหมดของโครงการนี้ 19 ประกาศ

ST12597 - The River : เดอะ ริเวอร์ - BTS Charoen Nakhon

เลขที่: 496930
2024-08-28 15:40:28.0
Add to wishlist

เดอะ ริเวอร์ บาย ไรม่อน แลนด์

ขนาดพื้นที่ 230.0 ตารางเมตร

PROMPT Real Estate

0819240592

ขาย 50000000.00 บาท

ขาย คอนโด The River - เดอะ ริเวอร์ #คอนโดติดแม่น้ำ #ICONSIAM

เลขที่: 478265
2024-03-24 17:15:28.0
Add to wishlist

เดอะ ริเวอร์ บาย ไรม่อน แลนด์

ขนาดพื้นที่ 230.0 ตารางเมตร

PROMPT Real Estate

0819240592

ขาย 54000000.00 บาท