ราคา 12000000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 72.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 166666.67 บาท/ตารางเมตร
โครงการ ไม่ได้ระบุ

Boom
0818494024
2013-09-15 22:14:52.0
เลขที่ประกาศ: 49589
รายละเอียดเพิ่มเติม
ติดต่อ บูม 0818494024 สนใจทั้งขายและให้เช่าน่ะครับ

จำนวนอาคาร:
0

รายละเอียดเพิ่มเติม:
ขายดาวน์คอนโดศุภาลัย ปาร์ค ราชพฤกษ์เกษม ชั้น - คอนโด ขาย
ไม่ได้ระบุ

รายละเอียดอาคาร 0 อาคาร

รูปแบบห้อง 0 แบบ

รายชื่อประกาศขายหรือเช่าทั้งหมดของโครงการนี้ 2 ประกาศ

ขายดาวน์คอนโดศุภาลัย ปาร์ค ราชพฤกษ์เกษม ชั้น - คอนโด ขาย

เลขที่: 38161
2015-01-06 00:00:00.0
Add to wishlist

ไม่ได้ระบุ

ขนาดพื้นที่ 45.0 ตารางเมตร

มานพ แซ่จิว

0906784394

ขาย 2700000.00 บาท

ขายคอนโดโครงการ ไม่ได้ระบุ - 12000000 บาท ติดต่อคุณ Boom

เลขที่: 49589
2013-09-15 22:14:52.0
Add to wishlist

ไม่ได้ระบุ

ขนาดพื้นที่ 72.0 ตารางเมตร

Boom

0818494024

ขาย 12000000.00 บาท
HIGHLIGHT PROPERTY
รายการประกาศที่ดูล่าสุด (Recent Advertise List)
ขายคอนโดโครงการ ไม่ได้ระบุ - 12000000 บาท ติดต่อคุณ Boom
ขาย 12000000.00 บาท
For Rent Life สุขุมวิท 48 Condominium ใกล้ BTS พระโขนง
เช่า 36000.00 บาท
ขายห้องชุด ลุมพินีทาวน์ รัตนาธิเบศร์ B1 ชั้น 1 ฝั่งสวน 1ล.
ขาย 1000000.00 บาท
โครงการเดอะซี๊ด เมมโมรี่สยาม ตรงข้ามสนามกีฬาแห่งชาติ
ขาย 6000000.00 บาท
ขายคอนโดโครงการ Idio mobi RAMA9 - 4.2 บาท ติดต่อคุณ คุณแหม่ม
ขาย 4.20 บาท
For Sale คอนโดบ้านมิตรา 3 ห้องนอน 182 ตร.ม. ถนนสุขุมวิท 39 - คอนโด ขาย
ขาย 13000000.00 บาท
ให้เช่าคอนโดลุมพินี เยื้องเซ็นทรัลรัตนาธิเบศร์ ห้อง 28 ตรม. ด่วน