ราคา 2378898.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 43.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 55323.21 บาท/ตารางเมตร
ชั้น 2
โครงการ The Brill Condominium วิภาวดี 60

Asset X property
0634924632
2024-07-12 11:54:44.0
เลขที่ประกาศ: 490566
รายละเอียดเพิ่มเติม
ขายตรงจากโครงการ คอนโด The Brill Condo ซ.วิภาวดี 60 Type C

ขายตรงจากโครงการ คอนโด The Brill Condo ซ.วิภาวดี 60 ทำเลดี เงียบสงบ คุ้มค่า

✨จุดเด่น✨
- โครงการเงียบสงบ มีความเป็นส่วนตัวสูง
- ห้องใหญ่พิเศษ แบ่งเป็นสัดส่วน
- การเดินทางสะดวกเข้าออกได้หลายทาง ทั้ง ซ.วิภาวดี 60 และ ซ.พหลฯ49/1
- เป็นห้องเปล่า ตกแต่งได้ตามใจ (รูปที่ใช้เป็นรูปห้องตัวอย่าง)

::รายละเอียดทรัพย์
- 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ
- พื้นที่ใช้สอย 42.03 ตร.ม.
- ชั้น 2
- ห้อง C204

ขายราคาพิเศษ เพียง 2,378,898 บาท ห้องเดียวเท่านั้น !!

::สถานที่ใกล้เคียง
-ร้านสะดวกซื้อ 7/11

::ความปลอดภัย
- พนักงานรักษาความปลอดภัย 24 ชม.
- คีย์การ์ด
- แม่บ้าน
- กล้อง CCTV

Located : https://maps.app.goo.gl/AHGyqd8UMpZDfTPm7?g_st=il

Contact Person
Bess : 081-9876722
Line ID: bessk43
Email: surinthorn.assetx@gmail.com

Admin
Tel: 063-492-4632
Line ID : @assetx.p

#eraassetxproperty
#PremiumRealEstate #thebrillcondovipavadee60 #LuxuryCondoForSale #CondoBTSgreenline #CondoBTSredline

วันที่เริ่มโครงการ:
0020-05-05 00:00:00.0