ราคา 4650000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 35.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 132857.00 บาท/ตารางเมตร
โครงการ ริทึ่ม สุขุมวิท 44/1 คอนโดมิเนียม

K. ณัชชา TM
0812487071
2013-05-06 00:00:00.0
เลขที่ประกาศ: 4882
รายละเอียดเพิ่มเติม
ขายดาวน์ RHYTHM พระโขนง ชั้น 20 ติดรถไฟฟ้า วิวถนนสุขุมวิท ราคาสบายกระเป๋า
โครงการ RHYTHM พระโขนง (สุขุมวิท 44/1)
ห้องชุดเลขที่ 20A21 ชั้น 20 พื้นที่ 35.20 ตร.ม.
วิวทิศตะวันตกเฉียงเหนือ รับวิวเมืองบนถนนสุขุมวิท และวิวรถไฟฟ้า
ตอบสนองชีวิตคนเมืองด้วยรถไฟฟ้า ที่ห่างเพียง 1 ก้าวเท่านั้น
เดินทางสะดวกสบาย เอก มัย ทองหล่อ อิมโพเรียม เพียงไม่กี่นาทีจากห้องนอนของคุณ
คอนโดหรูสไตล์ Eco Chic พร้อมเข้าอยู่ปลายปี 56
ราคาห้องชุด 4,650,000 ขายดาวน์เพียง 778,800 บาท
สนใจติดต่อ คุณณัชชา 081-2487071

จำนวนอาคาร:
0

รายละเอียดเพิ่มเติม:
ขาย RHYTHM Sukhumvit 44/1 คอนโดหรูติดรถไฟฟ้า BTS พระโขนง - คอนโด ขาย
ริทึ่ม สุขุมวิท 44/1 คอนโดมิเนียม

รายละเอียดอาคาร 0 อาคาร

รูปแบบห้อง 0 แบบ

รายชื่อประกาศขายหรือเช่าทั้งหมดของโครงการนี้ 31 ประกาศ

ให้เช่า คอนโด M620 ริทึ่ม สุขุมวิท 44-1 60 ตรม Full Furnished

เลขที่: 508563
2024-11-11 16:35:16.0
Add to wishlist

ริทึ่ม สุขุมวิท 44/1 คอนโดมิเนียม

ขนาดพื้นที่ 60.0 ตารางเมตร

Atlas Estate

0986596578

เช่า 43000.00 บาท

ให้เช่า คอนโด M535 ริทึ่ม สุขุมวิท 44-1 35.5 ตรม พร้อมเข้าอยู่

เลขที่: 500925
2024-09-24 18:23:16.0
Add to wishlist

ริทึ่ม สุขุมวิท 44/1 คอนโดมิเนียม

ขนาดพื้นที่ 35.0 ตารางเมตร

Atlas Estate

0986596578