ราคา 890000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 26.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 34230.77 บาท/ตารางเมตร
ชั้น 4
โครงการ นิรันดร์ คอนโด พัทยาใต้

Phakkhawarin Chirawannawat
0963148866
2024-06-19 12:35:59.0
เลขที่ประกาศ: 487732
รายละเอียดเพิ่มเติม
#C649 Condo For Sale Pattaya Klang
Nirun Condo Pattaya Klang
Building B1
Size 26 sqm. 2nd floor
Studio
1 bathroom
Fully furnished
890,000 Baht
Transfer fee 50:50
----
ขายนิรันดร์คอนโด พัทยากลาง ฝั่งทะเล ใจกลางเมือง ทำใหม่ทั้งหมด ..ตรงปก ไม่จกตา
พร้อมเฟอร์นิเจอร์ตามรูป ห้องน้ำทำใหม่
✨️✨️890,000 บาท✨️✨️
ตึก B1 ขนาด 26 ตรม. ชั้น 2
โอน 50:50( คนละ 10,000)
ค่าส่วนกลางเดือนละ 300 บาท
ชื่อไทย โควต้า

วันที่เริ่มโครงการ:
0020-05-05 00:00:00.0

รายละเอียดเพิ่มเติม:
นิรันดร์ คอนโด พัทยาใต้

รายละเอียดอาคาร 1 อาคาร

ชื่ออาคาร/ตึก: นิรันดร์ คอนโด พัทยาใต้

รูปแบบห้อง 0 แบบ

รายชื่อประกาศขายหรือเช่าทั้งหมดของโครงการนี้ 3 ประกาศ

C702 ให้เช่า Apus Condo Pattaya (เอปัสคอนโด พัทยากลาง)

เลขที่: 503020
2024-10-04 20:16:09.0
Add to wishlist

นิรันดร์ คอนโด พัทยาใต้

ขนาดพื้นที่ 49.0 ตารางเมตร

Phakkhawarin Chirawannawat

0817169241

เช่า 25000.00 บาท

C648 ขายนิรันดร์คอนโดเทล พัทยากลาง Renovate ใหม่ 1 ห้องนอน

เลขที่: 487738
2024-06-19 12:42:30.0
Add to wishlist

นิรันดร์ คอนโด พัทยาใต้

ขนาดพื้นที่ 37.0 ตารางเมตร

Phakkhawarin Chirawannawat

0963148866

ขาย 1590000.00 บาท