ราคา 1740000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 23.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 75652.17 บาท/ตารางเมตร
ชั้น 2
โครงการ The Muve Sukhumvit 107

yoknew property
0918530285
2024-05-29 16:11:34.0
เลขที่ประกาศ: 485089
รายละเอียดเพิ่มเติม
The Muve Sukhumvit 107
SEAMLESS MOVES, BOOST YOUR LIFE
คอนโดใหม่แต่งครบ เลี้ยงสัตว์ได้
รับ-ส่ง ถึง BTS แบริ่ง

เป็นทั้ง Affordable Price
ทั้ง Pet Allowed
ยูนิตน้อย เป็นส่วนตัวเพียง 254 ยูนิต

◾️1 Bedroom 1 Bathroom Size 23.5 SQ. M
◾️ห้อง Fully Furnished ได้ครัวปิด พื้นที่กว้างเลี้ยงสัตว์ได้

1.74 ล้าน*

️ ไบเทคบางนา, Bangkok Mall, Mega บางนา, Central บางนา, IKEA บางนา
ใกล้รถไฟฟ้า BTS แบริ่ง เพียง 2 นาที
รร.นานาชาติเซนต์แอนดรูว์ส สุขุมวิท 107, รร.บางกอกพัฒนา
รพ.ไทยนครินทร์

"ยกนิ้ว" เรา "ใส่ใจ" พร้อมดูแลบริการหลังการ เช่า/ขาย อย่างครบวงจรที่สุด

✅ลูกค้าสามารถนัดชมโครงการได้ตลอดเวลานะคะ⌚️

-------------------------------------
Call 02-0282635 / O 93 - 941- 5641
LINE@ : @yoknew ( https://lin.ee/pIcn5DJ )
Facebook: Yoknew Property
Instagram : www.instagram.com/yoknew_property
Tiktok : https://www.tiktok.com/@yoknew_property
-------------------------------------
#yoknew #yoknewproperty #yoknew_property
#คอนโด #condo #คอนโดมิเนียม #condominium #คอนโดให้เช่า #เช่าคอนโด #ให้เช่าคอนโด #rent #condoforrent
#ซื้อคอนโด #ขายคอนโด #condoforsale #คอนโดกรุงเทพ #condoforsalebangkok #คอนโดราคาถูก #คอนโดราคาดี
#อสังหาริมทรัพย์ #อสังหาฯ #bts #คอนโดใกล้bts #คอนโดติดbts #คอนโดใกล้รถไฟฟ้า #mrt #คอนโดใกล้mrt #คอนโด
สุขุมวิท #สุขุมวิท #คอนโดพญาไท #พญาไท #คอนโดสาธร #สาธร #คอนโดรัชดา #รัชดา #มาแรง #เทรนด์วันนี้
#TheMuveSukhumvit107
คุณสมบัติ

รายละเอียดโครงการของประกาศนี้