ราคา 120000000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 1370.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 87591.24 บาท/ตารางเมตร
ชั้น 10
โครงการ เดอะ ไพน์ หัวหิน

Vicky Puniramai
0810600433
2024-05-13 13:15:06.0
เลขที่ประกาศ: 483329
รายละเอียดเพิ่มเติม
พร้อมนัดชม
ติดต่อ คุณวิกกี้
มือถือ 081-060-0433
ไลน์ @icondo
อีเมล์
info@bangkokhomecondo.com

ID-14106

คอนโดที่โครงการ The
Pine Huahin
ใกล้ทะเลมาก เดินเพียงไม่
กี่นาที ในระยะ 200 เมตร
เท่านั้น
ติดสนามกอล์ฟ บางห้องเห็น
วิวทะเล บางห้องเห็นวิว
สนามกอล์ฟ
บิ๊กล๊อต 18 ห้อง เหมา
120 ล้านบาท รวมทุกค่าใช้

วันที่เริ่มโครงการ:
0020-05-05 00:00:00.0

รายละเอียดเพิ่มเติม:
เดอะ ไพน์ หัวหิน

รายละเอียดอาคาร 1 อาคาร

ชื่ออาคาร/ตึก: เดอะ ไพน์ หัวหิน

รูปแบบห้อง 0 แบบ

รายชื่อประกาศขายหรือเช่าทั้งหมดของโครงการนี้ 3 ประกาศ

ขาย คอนโด เดอะ ไพน์ หัวหิน ID-14106

เลขที่: 483329
2024-05-13 13:15:06.0
Add to wishlist

เดอะ ไพน์ หัวหิน

ขนาดพื้นที่ 1370.0 ตารางเมตร

Vicky Puniramai

0810600433

ขาย 120000000.00 บาท

ขาย คอนโด เดอะ ไพน์ หัวหิน ID-14101

เลขที่: 483326
2024-05-13 12:46:11.0
Add to wishlist

เดอะ ไพน์ หัวหิน

ขนาดพื้นที่ 57.0 ตารางเมตร

Vicky Puniramai

0810600433

ขาย 4900000.00 บาท

ขาย คอนโด เดอะ ไพน์ หัวหิน ID-14083

เลขที่: 483292
2024-05-13 11:25:00.0