ราคา 1595000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 29.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 55000.00 บาท/ตารางเมตร
ชั้น 7
โครงการ ดีคอนโด รามคำแหง 64

Good Pro Estate Co., Ltd.
0846449282
2024-03-23 09:00:44.0
เลขที่ประกาศ: 478137
รายละเอียดเพิ่มเติม
ขาย คอนโด รอบล้อมด้วยแหล่งอำนวยความสะดวก โรงพยาบาล ห้างสรรพสินค้าดีคอนโด รามคำแหง 64 29.83 ตรม.ใกล้รถไฟฟ้า BTS ลำสาลี เพียง 800 เมตร

::จุดเด่น::
- สะดวกสบายทุกการเดินทางเข้าเมือง
- ทั้งเรือด่วน ถ.รามคำแหง ถ.ลาดพร้าว ถ.ศรีนครินทร์ มอเตอร์เวย์ ถ.วงแหวนรอบนอก
- รอบล้อมด้วยแหล่งอำนวยความสะดวก
- ทั้งสถาบันการศึกษา โรงพยาบาล ห้างสรรพสินค้า และ คอมมูนิตี้มอลล์

::รายละเอียด::
- พื้นที่ 29.83 ตรม.
- ชนิด 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ
- อาคารB
- ชั้นที่ 7 จากทั้งหมด 8 ชั้น
- ระเบียงหันทางทิศ ตะวันตกเฉียงใต้ วิว เมือง

::รายละเอียดโครงการ::
- ชื่อโครงการ: ดีคอนโด รามคำแหง 64

- ขนาดห้อง 29.83 ตารางเมตร
- ตึก B ชั้น 7
- 1 ห้องนอน
- 1 ห้องน้ำ
- ห้องครัวแยกสัดส่วน
- ระเบียงหันทาง ทิศตะวันตกเฉียงใต้
- แถมเฟอร์นิเจอร์ และ เครื่องใช้ไฟฟ้า
- ชุดโต๊ะ+โซฟา, ตู้เสื้อผ้า, เตียงนอน
- โต๊ะเครื่องแป้ง, ชั้นวางทีวี, เคาเตอร์ล้างจาน

- โรงพยาบาล ลาดพร้าว
พิกัด: http://maps.google.com/maps?q=13.764921,100.653604

ราคา: 1,595,000 บาท

สิ่งอำนวยความสะดวก :
- สระว่ายน้ำ
- ฟิตเนส
- ซาวน่า
- รปภ. 24 ชั่วโมง.
- กล้องวงจรปิดในโครงการ
- สวนหย่อม

สนใจติดต่อ: Good Pro Estate Co., Ltd. 0846449282
Line: @GOODPROESTATE
โทร: 087-598-9645
#Luckproperty #Goodproestate #ขายบ้าน #ขายที่ดิน #ขายคอนโด #ฝากขา่ยบ้าน #ฝากขายที่ดิน #ซื้อขายอสัง