ราคา 6450000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 34.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 189705.88 บาท/ตารางเมตร
ชั้น 33
โครงการ Oka Haus ติดพระราม4 ใกล้ BTS สถานีทองหล่อ

ป๊อบ
0868025609
2024-02-19 16:26:21.0
เลขที่ประกาศ: 473891
รายละเอียดเพิ่มเติม
CM04122 ขาย คอนโด โอกะ เฮ้าส์ สุขุมวิท 36 Oka Haus Sukhumvit 36 คอนโดมิเนียม ติดถนนพระราม 4 แขวงคลองตัน เขตคลองเตย กทม.10110 เนื้อที่ 34.50 ตร.ม. 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ 1 ห้องรับแขก ชั้น 33 ที่จอดรถสะดวกสบาย ภายในตกแต่งสวยงาม เฟอร์นิเจอร์ เครื่องใช้ไฟฟ้าครบครัน ใกล้ BTS ทองหล่อ ห้องสวย วิวสวยงาม พร้อมอยู่ *READY TO MOVE IN* Living with modern life style (1 Bed Room Type). *Highlight* - High Floor with Bang Kachao River View. - Fully Furnished with Modern Life Style - Ready to Move In *List of items complimentary* - LG Smart TV 55" LG in Living Room - Samsung Project TV 40-100" (Movable) - Daikin Air Condition x 2 in Bed Rom and Living Room - Dyson Fan & Dyson Hairdryer - Hitachi Refrigerator (Ice Maker) - Shoe Cabinet for 40 pairs - Lots of Cabinet to keep all stuff look clean - Living Table (hiding under TV Stand) ราคา 6,450,000 บาท *สนใจติดต่อได้ที่ 086-802-5609 ป๊อบ line 0868025609* *บริการรับฝากขาย บ้าน ที่ดิน คอนโด และอสังหาริมทรัพย์ทุกประเภท ฟรีค่าคอมมิชชั่น กรณีเจ้าของขายเอง

วันที่เริ่มโครงการ:
0020-05-05 00:00:00.0

รายละเอียดเพิ่มเติม:
Oka Haus ติดพระราม4 ใกล้ BTS สถานีทองหล่อ

รายละเอียดอาคาร 1 อาคาร