ราคา 3500000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 55.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 63636.36 บาท/ตารางเมตร
ชั้น 6
โครงการ TREASURE By my Hip

Kanyanat Khumsapthong
0836498792
2024-01-24 23:42:51.0
เลขที่ประกาศ: 471327
รายละเอียดเพิ่มเติม
ขายคอนโด เดอะ เทรเชอร์ เชียงใหม่ ขนาด 55 ตรม. ชั้น 6 ตึก C วิวสระว่ายน้ำ มองเห็น Big C ซ.เชียงใหม่บิสสิเนสพาร์ค เพียง 600
ม. ถึงโครงการ ใกล้ Central Festival เชียงใหม่, Tesco Lotus, Makro เชียงใหม่ เหมาะเป็นที่พักอาศัย หรือลงทุน ปล่อยเช่า เดือนละ
20,000 บาท

ที่ตั้ง THE TREASURE By my Hip 1 ถ.ซุปเปอร์ไฮเวย์ลำปาง-เชียงใหม่ ต.หนองป่าครั่ง อ.เมืองเชียงใหม่ จ.เชียงใหม่

รายละเอียด
- ขนาด 55 ตรม. ชั้น 6 ตึก C วิวสระว่ายน้ำ
- 2 นอน 2 น้ำ อ่างอาบน้ำ ห้องแต่งตัว โซนเตรียมอาหาร
- บิวท์อินครัว เคาท์เตอร์ครัว, เครื่องดูดควัน
- ตกแต่งพร้อมอยู่ ห้องสวยมาก ขายพร้อมเฟอร์ฯ และเครื่องใช้ไฟฟ้า
- หิ้วกระเป๋าเข้าอยู่ได้เลย หรือ ปล่อยเช่าได้ 18,000-20,000 บาท
- มีขายอีก 1 ห้อง ขนาด 36 ตรม. ชั้น 6 ตึก C ราคา 2.09 ลบ* (รวมโอน) ปล่อยเช่า 11,000 บาทขึ้นไป (ขายพร้อมผู้เช่า)
- บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า สะดวกมาก อยู่หน้าโครงการ
- เจ้าของโครงการ บริษัท โฮม ดีเวลลอปเมนท์ กรุ๊ป จำกัด (มีโครงการที่สีลม)
- ซื้อปี 2563

สิ่งอำนวยความสะดวก
- ฟิตเนส, สระว่ายน้ำ (ระบบเกลือ), สวนหย่อม
- ระบบ CCTV, Access Key Card
- ระบบรักษาความปลอดภัยตลอด 24 ชม.

ทำเลดีมาก
- ซ.เชียงใหม่บิสสิเนสพาร์ค ทางเข้า 600 เมตร ตรงไปสุดเป็นที่ตั้งโครงการ
- ถ.ซุปเปอร์ไฮเวย์ลำปาง-เชียงใหม่
- ถ.สมโภชเชียงใหม่ 700 ปี

สถานที่สำคัญใกล้เคียง
- Central Festival เชียงใหม่, Tesco Lotus, Makro เชียงใหม่, รวมโชคซุปเปอร์มาร์เก็ต, เชียงใหม่บิสสิเนสพาร์ค (CBP)
- คูเมืองเชียงใหม่, สนามบินเชียงใหม่
- รพ.กรุงเทพเชียงใหม่, รพ.ราชเวชเชียงใหม่, รพ.เทพปัญญา, รพ.เซ็นทรัลเชียงใหม่ เมโมเรียล, รพ.นครพิงค์, รพ.ล้านนา, รพ.เชียงใหม่