ราคา 819000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 28.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 29250.00 บาท/ตารางเมตร
ชั้น 9
โครงการ นนท์ ซิตี้ ทาวน์เวอร์

Roong aroon
0860952578
2023-10-30 11:33:30.0
เลขที่ประกาศ: 461889
รายละเอียดเพิ่มเติม
ขาย คอนโดตกแต่งใหม่ พร้อมอยู่ เดินทางสะดวก นนท์ ซิตี้ ทาวน์เวอร์ ราคาผ่อนดีกว่าเช่า ได้เป็นเจ้าของ

ใกล้รถไฟฟ้าสายสีม่วง สถานีสะพานพระนั่งเกล้า

:: รายละเอียด ::
ตกแต่งใหม่ปรับให้ดูดี มีเรนชาวน์เวอร์ พร้อมแอร์ 1 เครื่อง ประตูเหล็กดัดบานเลื่อน
โครงการมีสระว่ายน้ำ อยู่ติดถนนรัตนาธิเบศร์
- พื้นที่ 28 ตรม.
- ชนิด 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ
- อาคาร 1
- ชั้นที่ 9 จากทั้งหมด 14 ชั้น

- รพ.นนทเวช

พิกัด: http://maps.google.com/maps?q=13.870080100685891,100.48472285270691

ราคา: 819,000 บาท

สนใจติดต่อ : คุณหนุ่ม 089-3099790
สำรองอีก 086-023เจ็ดเจ็ดหกหก
Line id sixoct48

วันที่เริ่มโครงการ:
0020-05-05 00:00:00.0

รายละเอียดเพิ่มเติม:
นนท์ ซิตี้ ทาวน์เวอร์

รายละเอียดอาคาร 1 อาคาร

ชื่ออาคาร/ตึก: นนท์ ซิตี้ ทาวน์เวอร์

รูปแบบห้อง 0 แบบ

รายชื่อประกาศขายหรือเช่าทั้งหมดของโครงการนี้ 1 ประกาศ

ขาย คอนโดตกแต่งใหม่ พร้อมอยู่ เดินทางสะดวก นนท์ ซิตี้ ทาวน์เวอร์