ราคา 2650000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 55.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 48181.82 บาท/ตารางเมตร
ชั้น 5
โครงการ The Niche citi ลาดพร้าว 130

Kamolluk Sampantarat
0811418937
2023-10-22 22:39:39.0
เลขที่ประกาศ: 461084
รายละเอียดเพิ่มเติม
ขายถูก !! เดอะ นิช ซิตี้ ลาดพร้าว 130 (The Niche Citi Ladprao 130) ขนาด 54.76 ตรม. สงย-พร้อมอยู่ ใกล้รถไฟฟ้าสายสีเหลือง-ไม่เคยปล่อย
เช่า
.

ที่ตั้ง : 116 ซอยลาดพร้าว 130 แยก 2 แขวงคลองจั่น เขตบางกะปิ กรุงเทพมหานคร
.
รายละเอียด :-
คอนโด เดอะนิช ซิตี้ ลาดพร้าว 130 (The Niche Citi Ladprao 130)
ใกล้สถานีรถไฟฟ้าลาดพร้าว 101 เพียง 500 เมตร

✨2 ห้องนอน 2ห้องน้ำ ขนาดพื้นที่ใช้สอย 54.76 ตารางเมตร
** ชั้น 5 ตึก เอ วิวสระว่ายน้ำ
* วิวระเบียง โปร่งสบายตา ไม่โดนบล๊อก
* เฟอร์นิเจอร์ครบชุด (เตียง+ที่นอน ขนาด 6 ฟุต และ 3 ฟุต ตู้เสื้อผ้า, ตู้ข้างเตียง, โซฟา, โต๊ะคู่โซฟา ,ครัวบิ้วท์อินอย่างดี, เตาไฟฟ้า, เครื่องดูดควัน,
แอร์ 3 ตัว, ตู้เย็น,ไมโครเวฟ)

สิ่งแวดล้อม
ใกล้..แหล่งช็อปปิ้ง ** เดอะมอลล์ บางกะปิ,โลตัส, ตะวันนา, ฟู้ดส์แลนด์, บิ๊กชี
ใกล้..โรงพยาบาล ** รพ.เวชธานี, รพ.ลาดพร้าว, รพ.รามคำแหง
ใกล้..สถานศึกษา ** ม.รามคำแหง, ม.อัสสัมชัน

การเดินทางสะดวก
ใกล้..ท่าเรือ ** วัดกลาง การคมนาคมทางน้ำที่สะดวก รวดเร็วยิ่งขึ้น
เข้า - ออก ได้หลายทาง // ช.รามคำแหง 81, ซ.ลาดพร้าว 130,
ซ.ลาดพร้าว 128/4
ใกล้..สถานีรถไฟฟ้าลาดพร้าว 101 เพียง 500 เมตร
# ครบทุกรูปแบบการใช้ชีวิตสำหรับคนเมือง

**สิ่งอำนวยความสะดวก**
* สระว่ายน้ำ
* ฟิตเนส
* สวนหย่อม
* ลิฟท์โดยสาร
* ระบบรักษาความปลอดภัยตลอด 24 ชั่วโมง
* ระบบ Key Card Access เข้า-ออก
* กล้องวงจรปิด CCTV
.
ขายราคาพิเศษเพียง 2,650,000 บาท

.
สอบถามข้อมูลเพิ่มเติม และนัดชมห้อง
ติดต่อ : คุณหนุ่ย-กมลลักษณ์ Tel : 081-1418937