ราคา 330000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 45.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 7333.00 บาท/ตารางเมตร
โครงการ ลุมพินี วิลล์ สุขุมวิท77(2) คอนโดมิเนียม

พินิจ ขำวงษ์
2013-05-20 00:00:00.0
เลขที่ประกาศ: 4547
รายละเอียดเพิ่มเติม
ขายดาวน์ LPN สุขุมวิท 77(2) อาคาร B1 (ใต้ตึกมีร้านค้า ใกล้สระว่ายน้ำและฟิตเนสต์)

ชั้น 4 ห้อง combine ขนาด 45 ตร.ม. ห้อง B1-03 และ B1-04

ห่างจาก BTS อ่อนนุช 1.3 กม.
ข้อมูลโครงการ http://www.lpn.co.th/lumpini2012/LV-SK77/index.php

ขายดาวน์ที่ 330,000 บาท (ผ่อนดาวน์ครบทุกงวดแล้ว ไม่ต้องจ่ายค่าเปลี่ยนชื่อ)

จ่ายเพิ่มวันโอน 1,887,200 บาท (กำหนดแล้วเสร็จประมาณ ตุลาคม 2556)
มีส่วนลด X-card

มีรถสองแถว และมอเตอร์ไซค์รับจ้างวิ่งหน้าคอนโด เดินทางไปรถไฟฟ้าสะดวก

สนใจ โทร.สอบถามเพิ่มเติมได้ที่ 086-166-5016 คุณพินิจ

จำนวนอาคาร:
0

รายละเอียดเพิ่มเติม:
ขายดาวน์คอนโด ลุมพินิวิลล์ สุขุมวิท 77(2) - คอนโด ขายดาวน์
ลุมพินี วิลล์ สุขุมวิท77(2) คอนโดมิเนียม

รายละเอียดอาคาร 0 อาคาร

รูปแบบห้อง 0 แบบ

รายชื่อประกาศขายหรือเช่าทั้งหมดของโครงการนี้ 2 ประกาศ

ขายดาวน์คอนโด ลุมพินิวิลล์ สุขุมวิท 77(2) - คอนโด ขายดาวน์

เลขที่: 4547
2013-05-20 00:00:00.0
Add to wishlist

ลุมพินี วิลล์ สุขุมวิท77(2) คอนโดมิเนียม

ขนาดพื้นที่ 45.0 ตารางเมตร

พินิจ ขำวงษ์

ไม่ได้ระบุ
HIGHLIGHT PROPERTY
รายการประกาศที่ดูล่าสุด (Recent Advertise List)
ขายดาวน์คอนโด ลุมพินิวิลล์ สุขุมวิท 77(2) - คอนโด ขายดาวน์
ไม่ได้ระบุ
ให้เช่าคอนโดโครงการ The winning tower - 35000 ต่อเดือน ติดต่อคุณ Fifyone Fifyone